రామేశ్వరం కేఫ్: అసలు రామేశ్వరం కేఫ్ ఎవరిది? అక్కడ పేలుళ్ల గురించి ఎవరు చెప్పారు?

బెంగళూరులోని రాజాజీనగర్‌లోని రామేశ్వరం కేఫ్రామేశ్వరం కేఫ్) శుక్రవారం మధ్యాహ్నం 1 గంట ప్రాంతంలో భారీ పేలుడు సంభవించి 10 మంది గాయపడ్డారు. ఈ క్రమంలో రామేశ్వరం కేఫ్‌లో గుర్తుతెలియని బ్యాగును ఉంచగా, కొద్దిసేపటికే భారీ పేలుడు సంభవించింది. ఈ వ్యవహారంలో పొలిటికల్ వార్ నడుస్తుండగా.. మరోవైపు ఈ విచారణలో లా ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ అధికారులకు సహకరిస్తామని కేఫ్ యజమానులు తెలిపారు. అయితే ఈ సందర్భంగా అసలు ఈ కేఫ్ యజమానులు ఎవరో తెలుసుకుందాం.

ఈ సంఘటన తర్వాత, కేఫ్ ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది మరియు దర్యాప్తులో అధికారులకు సహకరిస్తామని తెలిపింది. రాఘవేంద్రరావు, దివ్య రాఘవేంద్రరావులు రామేశ్వరం కేఫ్‌కు యజమానులు. క్షతగాత్రులకు సహాయ సహకారాలు అందిస్తున్నామని కేఫ్ కో ఫౌండర్ దివ్య రాఘవేంద్రరావు తెలిపారు. గాయపడిన వారికి మరియు వారి కుటుంబాలకు మా ప్రగాఢ సానుభూతిని తెలియజేస్తున్నాము. తాము అన్ని విధాలా సహాయ, సహకారాలు అందిస్తామని, క్షతగాత్రులు త్వరగా కోలుకోవాలని ప్రార్థిస్తామన్నారు. క్షతగాత్రులంతా ప్రాణాపాయం నుంచి బయటపడ్డారు. ఎలాంటి ప్రాణ, ఆస్తి నష్టం జరగలేదు.

రాఘవేంద్రరావు మెకానికల్ ఇంజనీర్, ఆహార పరిశ్రమలో 20 సంవత్సరాల అనుభవం ఉంది. అతను IDC కిచెన్ వ్యవస్థాపకుడు, ప్రమోటర్. అతను రామేశ్వరం కేఫ్ చైన్‌లో కార్యకలాపాలకు నాయకత్వం వహిస్తాడు. మరియు దివ్య రాఘవేంద్రరావు చార్టర్డ్ అకౌంటెంట్. ఐఐఎం అహ్మదాబాద్‌లో ఫైనాన్స్ అండ్ మేనేజ్‌మెంట్‌లో పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేషన్. ఆమె రామేశ్వరం కేఫ్ నిర్వహణ మరియు ఆర్థిక విభాగానికి అధిపతిగా ఉన్నారు.

ఇది మాత్రమే కాదు, దివ్యకు 12 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ పని అనుభవం ఉంది. ఆమె ICAI సౌత్ ఇండియన్ రీజినల్ కౌన్సిల్ బెంగళూరు బ్రాంచ్ మేనేజింగ్ కమిటీ సభ్యురాలు కూడా. రామేశ్వరంలో జన్మించిన మాజీ రాష్ట్రపతి ఏపీజే అబ్దుల్ కలాంకు నివాళిగా రామేశ్వరం పేరును ఎంచుకున్నారు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: బెంగళూరు: రామేశ్వరం కేఫ్‌లో బ్యాగ్‌ వదిలేసి వెళ్లింది అతనే..!!

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 12:24 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *