ప్రధాని మోదీ: టీఎంసీకి మోదీ కొత్త అర్థం చెప్పారు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 01:48 PM

పశ్చిమ బెంగాల్‌లో మమత నేతృత్వంలోని అధికార తృణమూల్ కాంగ్రెస్‌కు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ కొత్త అర్థం చెప్పారు. టీఎంసీ హయాంలో నేరాలు, అవినీతి విచ్చలవిడిగా సాగుతున్నాయని పేర్కొంటూ, టీఎంసీని ‘‘నువ్వు, నా అవినీతి’’ అని నిర్వచించారు.

ప్రధాని మోదీ: టీఎంసీకి మోదీ కొత్త అర్థం చెప్పారు

కృష్ణానగర్: పశ్చిమ బెంగాల్‌లో మమత అధికారంలో ఉన్న తృణమూల్ కాంగ్రెస్ (టిఎంసి)కి ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ కొత్త అర్థం చెప్పారు. టీఎంసీ కింద నేరాలు, అవినీతి పెచ్చరిల్లుతున్నాయని పేర్కొంటూ టీఎంసీని ‘‘తూ, మే, అవినీతి’’ అని నిర్వచించారు. రాష్ట్రంలో రూ.15 వేల కోట్లతో చేపట్టనున్న అభివృద్ధి పనులను ప్రధాని ప్రారంభించారు. రూ.940 కోట్ల విలువైన నాలుగు రైల్వే ప్రాజెక్టులను జాతికి అంకితం చేశారు. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో ఆయన మాట్లాడుతూ బెంగాల్ ప్రజలు బీజేపీని కోరుకుంటున్నారన్నారు

టిఎంసి ప్రభుత్వం రాష్ట్రాన్ని, రాష్ట్ర ప్రజలను నిరాశపరిచిందని, టిఎంసిని ప్రజలు పదే పదే భారీ మెజారిటీతో గెలిపించినా ప్రభుత్వం అక్రమాలకు, మోసానికి పర్యాయపదంగా మారిందని, టిఎంసి కపటత్వం, అవినీతి, ఆశ్రిత పక్షపాతమని విమర్శించారు. తమ ప్రభుత్వం బెంగాల్‌కు తొలి ఎయిమ్స్‌ గ్యారెంటీ ఇచ్చిందని, కొద్దిరోజుల క్రితం వర్చువల్‌ పద్ధతిలో కళ్యాణిలో ఎయిమ్స్‌ను ప్రారంభించామని.. కానీ పశ్చిమ బెంగాల్‌ ప్రభుత్వానికి పర్యావరణ అనుమతి ఇవ్వలేదని.. టీఎంసీ ప్రభుత్వం చేస్తుందని విమర్శించారు. కమీషన్లు ఇవ్వకుంటే అన్ని అనుమతులను రద్దు చేయండి, ముందు కమీషన్ ఆపై అనుమతి.. ప్రభుత్వం ప్రతి పథకాన్ని స్కామ్‌గా మారుస్తోందని మమత ఆరోపించారు.

కాగా, 2019 ఎన్నికల్లో ప్రధాని పర్యటించే కృష్ణానగర్ లోక్‌సభ స్థానంలో టీఎంసీ నేత మహువా మోయిత్రా విజయం సాధించారు. వ్యక్తిగత ప్రయోజనాల కోసం వ్యాపారవేత్త నుంచి అక్రమ విరాళాలు తీసుకున్నందుకు మహువా మొయిత్రా గత డిసెంబర్‌లో లోక్‌సభకు అనర్హుడయ్యారు. కాగా, శనివారం మధ్యాహ్నం పశ్చిమ బెంగాల్ పర్యటన ముగించుకుని ప్రధాని బీహార్ వెళ్లనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 01:48 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *