లోక్‌సభ ఎన్నికలు: ఆసక్తికర పరిణామం.. బిష్ణుపూర్‌లో మాజీ భార్య-భర్తల పోటీ

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 11, 2024 | 01:40 PM

లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ప్రధాన పార్టీలు తమ అభ్యర్థులను ప్రకటిస్తున్నాయి. పశ్చిమ బెంగాల్‌లో ఆసక్తికర పరిణామం చోటుచేసుకుంది. బిష్ణుపూర్ లోక్‌సభ నియోజకవర్గంలో మాజీ భార్యాభర్తలు పోటీ చేస్తున్నారు. తృణమూల్ కాంగ్రెస్ పార్టీ నుంచి సుజాత మోండల్ రంగంలోకి దిగారు. భారతీయ జనతా పార్టీ నుంచి సౌమిత్ర ఖాన్ పోటీ చేస్తున్నారు. బిష్ణుపూర్ లో మాజీ భార్యాభర్తలు బరిలోకి దిగడంతో ప్రచారం మరింత వేడెక్కనుందని స్థానికులు అంటున్నారు.

లోక్‌సభ ఎన్నికలు: ఆసక్తికర పరిణామం.. బిష్ణుపూర్‌లో మాజీ భార్య-భర్తల పోటీ

కోల్‌కతా: లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ప్రధాన పార్టీలు తమ అభ్యర్థులను ప్రకటిస్తున్నాయి. పశ్చిమ బెంగాల్ లో (పశ్చిమ బెంగాల్) ఆసక్తికర పరిణామం చోటు చేసుకుంది. బిష్ణుపూర్ (బిష్ణుపూర్) లోక్ సభ నియోజకవర్గంలో మాజీ భార్యాభర్తలు బరిలోకి దిగుతున్నారు. తృణమూల్ కాంగ్రెస్ పార్టీ (TMC) సుజాత మోండల్ నుండి (సుజాత మోండల్) బరిలోకి దిగింది. భారతీయ జనతా పార్టీ నుండి సౌమిత్ర ఖాన్ (సౌమిత్ర ఖాన్) పోటీ పడుతున్నారు. బిష్ణుపూర్ లో మాజీ భార్యాభర్తలు బరిలోకి దిగడంతో ప్రచారం మరింత వేడెక్కనుందని స్థానికులు అంటున్నారు.

ఏం జరిగింది?

సౌమిత్రాఖాన్ 2010లో సుజాతను వివాహం చేసుకున్నాడు.పెళ్లి సమయానికి సుజాత ప్రభుత్వ పాఠశాలలో ఉపాధ్యాయురాలిగా పనిచేస్తున్నారు. పెళ్లి సమయంలో కాంగ్రెస్ పార్టీలో ఉన్న సౌమిత్రా ఖాన్ 2019 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు బీజేపీలో చేరారు. ఆ సమయంలో సుజాత సౌమిత్రఖాన్‌ తరఫున ప్రచారం చేశారు. 2021లో సుజాత తృణమూల్ కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరారు. సుజాత టీఎంసీలో చేరడాన్ని సౌమిత్ర ఖాన్ జీర్ణించుకోలేకపోయారు. మీడియా ముందు సుజాతతో విడిపోతున్నట్లు ప్రకటించాడు.

మాజీ భర్తకు వ్యతిరేకంగా పోటీ

సౌమిత్ర ఖాన్ 2019 నుంచి బీజేపీలో ఉన్నారు. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో బిష్ణుపూర్ నుంచి పోటీ చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం సౌమిత్ర శాసనమండలి సభ్యునిగా ఉన్నారు. తాజాగా టీఎంసీ 42 స్థానాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించింది. సుమిత్ర పేరు కూడా ఉంది. ఆమె మాజీ భర్త స్థానంలో సుమిత్ర పేరును టీఎంసీ ప్రకటించింది.

మరింత జాతీయ వార్తలు కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 11, 2024 | 01:40 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *