ఫహద్ ఫాసిల్: ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క ‘పుష్ప 2’ రెమ్యూనరేషన్ మిమ్మల్ని షాక్ చేస్తుంది

మలయాళ సూపర్ స్టార్ ఫహద్ ఫాజిల్ ‘పుష్ప 2’లో కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాకి ముందు ఫహద్ ఫాజిల్ ‘పుష్ప’లో కనిపించగా, ఇప్పుడు ఈ సీక్వెల్‌లో అతని పాత్ర ఎక్కువగా ఉంటుందని తెలిసింది. ఆగస్ట్ 15న విడుదల కావాల్సిన ఈ సినిమా ఇప్పుడు డిసెంబర్ 6కి వాయిదా పడింది.అయితే ఇంత కాలం వాయిదా పడడం పట్ల అల్లు అర్జున్ అభిమానులు ఒకింత అసంతృప్తితో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. సుకుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మించింది. (తెలుగు చిత్రం పుష్ప 2 కోసం ఫహద్ ఫాసిల్ రెమ్యూనరేషన్ షాకింగ్ రెమ్యూనరేషన్)

ఇక ఈ సినిమాలో ఫహద్ ఫాజిల్ విషయానికి వస్తే మలయాళంలో నటించిన ‘ఆవేశం’ భారీ విజయాన్ని సాధించడమే కాకుండా వంద కోట్ల క్లబ్‌లో చేరింది. ఫహద్ ఫాజిల్ ఇప్పుడు మలయాళ పరిశ్రమలో పెద్ద సూపర్ స్టార్. మరి అలాంటి సూపర్ స్టార్ తెలుగులో ‘పుష్ప 2’ సినిమాకి ఎంత పారితోషికం తీసుకుంటున్నాడో తెలిస్తే మీరు షాక్ అవుతారు. (పుష్ప 2 చిత్రానికి ఫహద్ ఫాసిల్ తీసుకున్న రెమ్యూనరేషన్ ఎంతో తెలుసా)

fahadhfaasilforpushparaj.jpg

ఈ సినిమా కోసం ఫహద్ ఫాజిల్ డైలీ రెమ్యూనరేషన్ తీసుకోనున్నట్లు తెలుస్తోంది. రోజుకు రూ.12.50 లక్షలు జీతం తీసుకోనున్నట్లు సమాచారం. ఈ షెడ్యూల్‌లో దాదాపు నెల రోజుల పాటు ఈ సినిమా కోసం ఫహద్ ఫాజిల్ తన డేట్స్ కేటాయించాడు. ఇంతకుముందు కూడా ఈ సినిమా కోసం చాలా రోజులు కేటాయించారు. గత రెండేళ్లుగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా ఇంకా పూర్తి కాలేదు.

అయితే ఇక్కడ మరో ట్విస్ట్ కూడా ఉంది. ఒకవేళ ఈ సినిమాకి కేటాయించిన డేట్స్ లో ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ ఫహద్ ఫాజిల్ అతనితో షూట్ చేయకుంటే.. చిత్రీకరణ ఆగిపోయినా.. ఫహద్ ఫాజిల్ కు డబ్బులివ్వాల్సిందే. అదే తెలుగు క్యారెక్టర్ యాక్టర్ అయితే కాన్సుల్ సినిమా చేస్తుంటే ఆ రోజు పారితోషికం ఇవ్వరు కానీ ఫహద్ ఫాజిల్ కి మాత్రం డబ్బులివ్వాల్సిందే. అదే ఆయన డిమాండ్‌. (పుష్ప 2 కోసం ఫహద్ ఫాసిల్ రెమ్యూనరేషన్)

చాలా సార్లు ఆయన ఇచ్చిన డేట్స్ లో సినిమా షూటింగ్ జరగక పోయినా డబ్బులిచ్చిన సంఘటనలు కూడా ఉన్నాయి. తెలుగు సినిమా నిర్మాతలు తెలుగు క్యారెక్టర్ నటుల పట్ల పెద్దగా పట్టించుకోరు మరియు బహుభాషా నటుల కోసం, వారు పెట్టిన అన్ని షరతులకు వారు తలవంచుతారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జూన్ 18, 2024 | 10:50 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *