అల్లు అర్జున్: ఐకాన్ స్టార్‌కి మరో భారీ షాక్!

అభిమానులు ఐకాన్ స్టార్ అని పిలుచుకునే అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప 2’ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. అల్లు అర్జున్ ఈ మధ్య చాలా వార్తల్లో నిలుస్తున్నాడు, అయితే వాటిలో ఎక్కువ భాగం వివాదాలే కావడం విశేషం. కొద్ది రోజుల క్రితం ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా నారా చంద్రబాబు నాయుడు, ఉప ముఖ్యమంత్రిగా పవన్ కళ్యాణ్ ప్రమాణ స్వీకారోత్సవానికి మెగా ఫ్యామిలీ మొత్తం హాజరయ్యారు. అయితే అక్కడ అల్లు కుటుంబంలో ఒక్కరు కూడా కనిపించకపోవడంతో ఇండస్ట్రీలో సంచలనం రేపుతోంది. (అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో ‘పుష్ప 2’ విడుదల నిరవధికంగా వాయిదా పడింది.

అల్లు అర్జున్‌కి కొణిదెల కుటుంబం దూరమైందనే వార్తలు సోషల్ మీడియాలో, మీడియాలో జోరుగా ప్రచారం అవుతున్నాయి. ఇదిలా ఉంటే అల్లు అర్జున్ కి మరో పెద్ద షాక్ తగలనుంది. ‘పుష్ప 2’ సినిమా ఆగస్ట్ 15న విడుదలవుతుందని చెబుతున్న దర్శకనిర్మాతలు ఇప్పుడు ఆ తేదీకి సినిమా రావడం లేదని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. (ఒక మూలం ప్రకారం, పుష్ప 2 ఇప్పుడు డిసెంబర్‌లో విడుదల అవుతుంది)

alluarjunsukumar.jpg

ఇంకా చాలా సన్నివేశాలు చిత్రీకరించాల్సి ఉండడంతో పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనుల కోసం సుకుమార్ చాలా సమయం కోరినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే ఈ సినిమా నిర్మాతలు సుకుమార్‌పై చాలా ఒత్తిడి తెచ్చి ఆగస్ట్ 15న విడుదల చేసేందుకు ప్రయత్నించారని తెలుస్తోంది.కానీ ఒత్తిడిలో పని చేయడం చాలా కష్టమని దర్శకనిర్మాతలకు చెప్పినట్లు ఇండస్ట్రీలో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. తనకు కావల్సినంత సమయం ఇవ్వడం కష్టమని, అందుకే సినిమాను ఆగస్ట్ 15న విడుదల చేయడం కూడా కష్టమని. (అల్లు అర్జున్ తన చిత్రం పుష్ప 2 ఆగష్టు 15న విడుదల కానుండగా, నిరవధికంగా వాయిదా పడటంతో మరో షాక్ తగిలింది)

సుకుమార్---పుష్ప.jpg

ఇప్పుడు ఈ సినిమా మేకర్స్ కొత్త డేట్ కోసం అన్వేషణ ప్రారంభించినట్లు కూడా తెలిసింది. కానీ ఈ మధ్య కాలంలో డేట్స్ దొరకడం లేదని, ఆ సమయంలో వేరే పెద్ద సినిమాలు రిలీజ్ అవుతుండడంతో డిసెంబర్ నెలలో ఒకేసారి రిలీజ్ చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నట్టు తెలిసింది. డిసెంబర్ నెలలో ‘పుష్ప 2’ని విడుదల చేస్తే.. ప్రేక్షకుల్లో ఆసక్తి నెలకొంటుందేమో అని చిత్ర యాజమాన్యం కూడా ఆలోచిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఏది ఏమైనా ‘పుష్ప 2’ విడుదల వాయిదా పడటం ఖాయం అని ఇండస్ట్రీలో చెప్పుకుంటున్నారు. అందుకే ఎన్టీఆర్ , శివ కోరట్ ల కాంబినేషన్ లో వస్తున్న ‘దేవర’ విడుదల వాయిదా పడినట్లు తెలుస్తోంది. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జూన్ 14, 2024 | 12:21 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *