రీతూ వర్మ: సందీప్ కిషన్ దర్శకత్వం వహించిన రీతూ వర్మ

దర్శకుడు నక్కిన త్రినాథరావు ప్రస్తుతం మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. ఆయన, రచయిత బెజవాడ ప్రసన్నకుమార్‌ కాంబినేషన్‌లో గతంలో రవితేజతో ‘ధమాకా’ అనే పెద్ద హిట్ సినిమా వచ్చింది. అంతకు ముందు నానితో చేసిన ‘నేను లోకల్’ సినిమా కూడా పెద్ద హిట్ అయ్యింది. మధ్యలో వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో రామ్ పోతినేనితో ‘హలో గురు ప్రేమకోసమే’ కూడా వచ్చింది. అయితే ఆ సినిమా యావరేజ్‌గా ఉంది. (నక్కిన త్రినాధరావు దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో సందీప్ కిషన్ సరసన రీతూ వర్మ కథానాయికగా నటిస్తోంది)

rituvarmawithsundeepkishan.jpg

వరుస విజయాలతో దూసుకెళ్తున్న దర్శకుడు నక్కిన త్రినాధరావు, రచయిత బెజవాడ ప్రసన్నకుమార్ ఇప్పుడు సందీప్ కిషన్, రావు రమేష్ ప్రధాన పాత్రల్లో ఓ సినిమా సిద్ధమవుతోంది. (రీతూ వర్మ మరో తెలుగు చిత్రానికి సంతకం చేసింది మరియు ఈసారి సందీప్ కిషన్ సరసన నక్కిన త్రినాధరావు దర్శకత్వం వహించారు). సమాచారం.

rituvarmawithsundeepkishana.jpg

కిషన్ పక్కనే ముందుగా కొత్తిమీర తీసుకోవాలని సందీప్ అనుకున్నా.. ఎవరూ సెట్ కాలేదు. తర్వాత రీతూ వర్మకు కథ చెప్పగా, కథ నచ్చి ఓకే చేశారట. అలాగే రీతూ వర్మ రెమ్యునరేషన్‌కు కూడా బెదిరింపులు వస్తున్నాయనే ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ నిన్ననే మొదలైంది. మురళీ శర్మ ఇంటి సెట్‌లో చిత్రీకరణ ప్రారంభమైంది, ఇక్కడ ప్రధాన నటులు పాల్గొంటున్నారు. తండ్రీకొడుకుల మధ్య సాగే కథను ప్రసన్న రచించగా, నక్కిన దర్శకత్వం వహించారు. (సందీప్ కిషన్ సరసన రిర్తు వర్మ కథానాయికగా నటిస్తోంది)

rituvarmawithsundeepkishanb.jpg

ఆ మధ్య నక్కిన దర్శకత్వంలో వచ్చిన హీరోయిన్లకు కూడా మంచి పేరు వచ్చింది. శ్రీలీల, కీర్తి సురేష్, అనుపమ పరమేశ్వరన్ అందరూ పనుల్లో బిజీగా ఉన్నారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమాలో నటించబోతున్న రీతూ వర్మకు కూడా ఆ అదృష్టం దక్కుతుందని భావిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జూన్ 20, 2024 | 06:29 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *