ఇమ్రాన్ ఖాన్: అసభ్యకర సంభాషణల ఆడియో లీక్..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-12-21T16:26:04+05:30 IST

పాకిస్థాన్ మాజీ ప్రధాని, పాకిస్థాన్ తెహ్రీక్-ఏ-ఇన్సాఫ్ అధినేత ఇమ్రాన్ ఖాన్ ఓ మహిళతో అసభ్యకరంగా మాట్లాడారని…

ఇమ్రాన్ ఖాన్: అసభ్యకర సంభాషణల ఆడియో లీక్..!

ఇస్లామాబాద్: పాకిస్థాన్ మాజీ ప్రధాని, పాకిస్థాన్ తెహ్రీక్-ఏ-ఇన్సాఫ్ (పీటీఐ) అధినేత ఇమ్రాన్ ఖాన్ ఓ మహిళతో అసభ్యకరంగా మాట్లాడినందుకు సంబంధించిన రెండు ఆడియో క్లిప్‌లు తాజాగా బయటకు వచ్చాయి. ఈ క్లిప్‌లను సయీద్ అలీ హైదరీ అనే పాకిస్థానీ జర్నలిస్ట్ యూట్యూబ్ ఛానెల్‌లో పోస్ట్ చేశాడు. ఈ ఆడియో క్లిప్‌లు ఒక్కసారిగా వైరల్‌గా మారాయి. ఈ కాల్స్‌లో ఓ వ్యక్తి (ఇమ్రాన్‌ఖాన్ వాయిస్ అని నమ్ముతారు) ఇద్దరు మహిళలతో అసభ్యకరంగా మాట్లాడుతున్నాడు. ఈ ఆడియో క్లిప్‌లు పాకిస్థాన్ ప్రధాని కార్యాలయం నుంచి వచ్చాయని వార్తలు వస్తున్నాయి. అయితే, ఇవి పూర్తిగా తప్పుడు ఆడియో క్లిప్‌లుగా ఉన్నాయని, ఇమ్రాన్ ప్రతిష్టను దెబ్బతీసే ప్రయత్నమని పీటీఐ కొట్టిపారేసింది.

ఈ ఆడియో క్లిప్‌లలో మగ గొంతులో ఉన్న వ్యక్తి ఇద్దరు గుర్తుతెలియని మహిళలతో అసభ్యంగా మాట్లాడుతున్నట్లు చూపుతున్నారు. ఒక ఆడియో క్లిప్‌లో, ఒక వ్యక్తి తనను సంప్రదించమని ఒక మహిళను కోరాడు. వెన్నునొప్పితో బాధపడుతూ మరుసటి రోజు వస్తానని చెప్పింది. దానికి ఆ వ్యక్తి ఏదైనా చెబితే తన భార్యాపిల్లల రాక ఆలస్యం చేస్తానని, మరుసటి రోజు ఫోన్ చేస్తానని బదులిచ్చాడు.

వైరల్ అవుతున్న…

ఇమ్రాన్ ఆరోపించిన అశ్లీల సంభాషణల ఆడియో క్లిప్‌లపై సోషల్ మీడియాలో ప్రతికూల మరియు సానుకూల స్పందనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. కాల్ లీక్ తో ఇమ్రాన్ ఖాన్ కులం ఇమ్రాన్ హష్మీ అయ్యాడని ఓ జర్నలిస్టు వ్యాఖ్యానించారు. ఇక నుంచి ఇమ్రాన్ తనను రోల్ మోడల్ ముస్లిం నాయకుడిగా అభివర్ణించడం మానుకోవాలని మరో జర్నలిస్టు వ్యాఖ్యానించారు. మరికొందరు ఇది ఫేక్ ఆడియో క్లిప్ అని, ఇది తన వాయిస్ కాదని వ్యాఖ్యానించారు. 2010 నుంచి 2016 వరకు బీట్ రిపోర్టర్‌గా ఇమ్రాన్‌ తనకు తెలుసని, ఆయన ప్రతి ప్రసంగం, ప్రెస్‌కాన్ఫరెన్స్‌ను విన్నానని ఓ జర్నలిస్ట్ చెప్పాడు. ఆడియోలోని వాయిస్ ఇమ్రాన్ది కాదని, డబ్బింగ్ ఆడియో అని, ఇలాంటి చర్యలు సిగ్గుచేటని అన్నారు. ఈ తప్పుడు ఆడియోలను రాజకీయ ప్రత్యర్థులు విడుదల చేశారని ఇమ్రాన్ ఖాన్ పార్టీ పీటీఐ కూడా కొట్టిపారేసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-21T16:26:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *