వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ కు షాక్ ఇచ్చిన కోటంరెడ్డి.. !

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-03-03T23:13:24+05:30 IST

నెల్లూరు సిటీ వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ కుమార్ యాదవ్ కు నెల్లూరు రూరల్ వైసీపీ రెబల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి షాక్ ఇచ్చారు.

వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ కు షాక్ ఇచ్చిన కోటంరెడ్డి.. !

నెల్లూరు సిటీ వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ కుమార్ యాదవ్ కు నెల్లూరు రూరల్ వైసీపీ రెబల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి షాక్ ఇచ్చారు. నెల్లూరు సిటీ నియోజకవర్గంలోని కపాడిపాలెంలో దళితులు కోటంరెడ్డికి ఆత్మీయ సన్మానం నిర్వహించారు. దీంతో నెల్లూరు సిటీలో తొలిసారిగా పొలిటికల్ ఎంట్రీ ఇచ్చారు కోటంరెడ్డి. గతంలో కోటంరెడ్డి సిటీ నియోజకవర్గం ఎప్పుడూ నియోజకవర్గంలోకి అడుగుపెట్టలేదు. హఠాత్తుగా ఎంట్రీ ఇవ్వడంతో అనిల్ అనుచరులు, వైసీపీ శ్రేణులు అయోమయంలో పడ్డారు. వ చ్చే ఎన్నిక ల్లో అనిల్ ఓడిపోతార ని చ ర్చ జ రుగుతోంది.

తాజాగా వైసీపీ రెబల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి (వైసీపీ రెబల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి) వైఎస్సార్సీపీపై తన అసంతృప్తిని వెళ్లగక్కారు. ఇక వైసీపీ నుంచి పోటీ చేయనని స్పష్టం చేశారు. తన తలరాత అలా ఉంటేనే జరుగుతుందని అన్నారు. దేవుడు, ప్రజల ఆశీస్సులతో ముందుకు సాగుతానని చెప్పారు. నెల్లూరు రూరల్ అభ్యర్థిగా ఆదాల ప్రభాకర రెడ్డిని ఆదాల ప్రభాకర రెడ్డి అని స్పష్టం చేయాలని కోటంరెడ్డి డిమాండ్ చేశారు. గతంలో మాదిరిగా అన్ని పార్టీలు తిప్పలు పడవద్దని సూచించారు.

వేల కోట్ల ఆస్తులున్న ప్రభాకర్ రెడ్డితో ఢీకొనేందుకు సిద్ధమని స్పష్టం చేశారు. తాను ఎవరినీ శత్రువుగా భావించడం లేదని, పోటీదారుగా భావించనని కోటంరెడ్డి అన్నారు. ఫోన్ ట్యాపింగ్‌పై హోంశాఖకు ఫిర్యాదు చేశామన్నారు. వైసీపీ ప్రభుత్వం విచారణకు కూడా డిమాండ్ చేశారు. మేయర్ సహా 11 మంది కార్పొరేటర్లు తన వెంట ఉన్నారని కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి పేర్కొన్నారు. పార్టీ వైపు వెళ్లిన వారు రాజకీయంగానే కాకుండా మానసికంగా కూడా తనకు సన్నిహితంగా ఉండేవారన్నారు. ఆరు నెలల తర్వాత సినిమాలో చాలా వింతలు కనిపిస్తాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-03T23:46:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *