పట్టాభి: ఓటమి భయంతోనే జగన్ చేస్తున్నాడు..

విజయవాడ: వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిపై టీడీపీ నేత పట్టాభిరామ్‌ విమర్శలు గుప్పించారు. వైసీపీ అరాచక పాలనపై ధర్మ పోరాటం చేస్తున్నామని పట్టాభిరామ్ ఏబీఎన్‌తో అన్నారు. తప్పులు జరుగుతాయి కాబట్టి నిలబడి ప్రశ్నిస్తున్నాం. ఓటమి భయంతోనే జగన్ (జగన్) రౌడీలను వదులుతున్నారని పట్టాభి ఆరోపించారు. ప్రజలను, టీడీపీ కార్యకర్తలను భయపెట్టేందుకు జగన్ ప్రయత్నిస్తున్నారని పట్టాభి అన్నారు. తన కోసం పోరాడుతున్న భార్యను వైసీపీ సైకోలు ట్రోల్ చేశారని పట్టాభి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. మహిళ పట్ల సిగ్గు లేదని, రౌడీ మూకలకు వైసీపీ భయపడదని హెచ్చరించారు. రాష్ట్రంలో ఎక్కడ తప్పు జరిగినా పోరాడుతామని, మరో ఏడాదిలో ఏపీలో సుస్థిర ప్రభుత్వం ఏర్పడుతుందని పట్టాభి జోస్యం చెప్పారు. అప్పటి వరకు తమ పోరాటం ఆగదని గన్నవరంలో వైసీపీ గూండాల విధ్వంసాన్ని ఏబీఎన్‌కు పట్టాభిరామ్ అభినందించారు.

శనివారం మీడియాతో మాట్లాడిన టీడీపీ నేత కొమ్మారెడ్డి పట్టాభి రామ్ వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిపై సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. బీసీ నాయకుడిగా నిలదొక్కుకునేందుకు గన్నవరం వెళ్తే.. జగన్ సీఎం అయినప్పటి నుంచి ఏసీ, ఎస్టీ, బీసీలపై తీవ్ర స్థాయిలో దాడులు చేస్తున్నారని ఆరోపించారు. తెలుగుదేశం పార్టీ బీసీల పార్టీ అని పట్టాభి అన్నారు. రాష్ట్రంలో ఎక్కడైనా బీసీలపై దాడులు జరిగినా, అన్యాయం జరిగినా తాము వెళ్తామన్నారు.

తనను ఏ పోలీస్ స్టేషన్‌కు తీసుకెళ్తున్నారో చెప్పకుండా అర్ధరాత్రి 2 గంటల వరకు 200 కిలోమీటర్లు తన వాహనంలో నుంచి పోలీసు వాహనంలో ఎక్కించుకున్నారని పట్టాభిరామ్ ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. జిల్లా ఎస్పీ తన వెంట ఉన్న ఇద్దరు ఎస్‌ఐలను ప్రతి 15 నిమిషాలకు ఒకసారి పిలుస్తారని పట్టాభి తెలిపారు. తనను అరెస్ట్ చేసినప్పటి నుంచి మొత్తం వ్యవహారం ఎస్పీ ఆధ్వర్యంలోనే జరిగిందని మండిపడ్డారు. నిన్న రాత్రి 2 గంటల సమయంలో తోట్లవల్లూరు పోలీస్ స్టేషన్ కు తీసుకెళ్లినట్లు తెలిపారు. పట్టణమంతా విద్యుద్దీపాలతో వెలిగిపోతుంటే పోలీస్‌స్టేషన్‌లో మాత్రం కరెంటు లేదని, చీకటి మయమైందన్నారు. పోలీస్ స్టేషన్ లో కరెంటు ఎందుకు రావడం లేదని తనతో వచ్చిన ఇద్దరు ఎస్ ఐలు, ఇద్దరు కానిస్టేబుళ్లను అడిగారని తెలిపారు. పవన్ ఫెయిల్యూర్ తప్పదని చెప్పి కరెంటు వస్తుందని చెప్పి లోపలికి తీసుకెళ్లారు. లోపల ఒక్క పోలీసు కానిస్టేబుల్ కూడా లేకపోవడంతో స్టేషన్ అంతా నిర్మానుష్యంగా మారింది. పోలీసులు స్టేషన్‌లో ఒంటరిగా కూర్చోబెట్టారని, మళ్లీ వస్తానని చెప్పి వెళ్లిపోయారని ఆరోపించారు.

పోలీసులు వెళ్లిన 15 నిమిషాలకే ముగ్గురు ముసుగు దొంగలు వచ్చి తన ముఖానికి టవల్ వేసి ఊపిరి ఆడకుండా చేశారని పట్టాభి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. పట్టాభి తనను గదిలోకి ఈడ్చుకెళ్లి విచక్షణారహితంగా కొట్టడం ప్రారంభించారని చెప్పారు. దాదాపు 35 నిమిషాల పాటు తనను చిత్రహింసలకు గురిచేశారని పట్టాభి పోలీసులపై సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. ఆ తర్వాత అక్కడే వదిలేశారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. మొహంలో ఉన్న టవల్ తీసేసి చూడగా స్టేషన్ లో ఇంకా ఎవరూ లేరని చెప్పాడు. తనను స్టేషన్‌లో దించిన ఎస్‌ఐలు 5 నిమిషాల తర్వాత తిరిగి వచ్చి తాను చాలా కష్టంగా లేచి కూర్చున్న స్థితిలో కూర్చున్నట్లు తెలిపారు. ఎస్పీ ప్లాన్ పక్కాగా అమలయ్యిందని పట్టాభిరామ్ ఆరోపించారు.

ఈ వార్త కూడా చదవండి

ఆ మూడు ప్రాంతాలను కలిపి ప్రత్యేక జిల్లా ఏర్పాటు చేస్తాం.. సమావేశంలో పాల్గొన్న నల్లారి కిషోర్ రెడ్డి

జైలు నుంచి విడుదలైన తర్వాత పట్టాభి షాకింగ్ నిజాన్ని బయటపెట్టాడు

ఓటమి భయంతోనే జగన్ అలా చేస్తున్నారన్నారు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *