నారా లోకేష్: పాపాల పెద్దిరెడ్డి, మిథున్ రెడ్డిల గురించి చర్చించాలి

తిరుపతి: వైసీపీ మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి, ఎంపీ మిథున్ రెడ్డిలపై టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, ఏపీ మాజీ మంత్రి నారా లోకేశ్ విమర్శలు గుప్పించారు. పాపాల పెద్దిరెడ్డి, మిథున్ రెడ్డిల సవాల్‌ను స్వీకరిస్తానని లోకేష్ స్పష్టం చేశారు. రేపు తంబళ్లపల్లిలో ఉంటానని లోకేష్ డిమాండ్ చేశారు. మదనపల్లికి మంత్రి, ఎంపీ, ఎమ్మెల్యే ఉండి కూడా చేసిందేమీ లేదని, ప్రజలు ఒక్కసారిగా విధ్వంసానికి అవకాశం ఇచ్చారని లోకేష్ ఆరోపించారు. ఏపీలో జాబు నిల్ గంజాయి ఫుల్లు అని, జగన్ రెడ్డి గంజాయి బ్రాండ్ అంబాసిడర్ అని నారా లోకేష్ విమర్శించారు. పాపాల పెద్దిరెడ్డి కుటుంబం వల్లే మదనపల్లికి పరిశ్రమలు రాలేదని, మదనపల్లి, తంబళ్లపల్లి, పుంగనూరు, పీలేరులను కలిపి జిల్లాగా ఏర్పాటు చేస్తామని లోకేశ్‌ స్పష్టం చేశారు.

చిత్తూరు జిల్లాలో టీడీపీ యువనేత నారా లోకేశ్ యువగాలం పాదయాత్ర కొనసాగుతోంది. 39వ రోజు పాదయాత్రలో లోకేష్ ను మదనపల్లికి చెందిన ప్రముఖులు, విద్యార్థి, యువజన సంఘాల జేఏసీ ప్రతినిధులు కలిసి తమ సమస్యలు చెప్పుకున్నారు. ముఖ్యమంత్రి జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి (సీఎం జగన్‌రెడ్డి) నాలుగేళ్లు అధికారంలో ఉన్నా రాష్ట్ర అభివృద్ధిపై ఏమాత్రం అవగాహన లేదన్నారు. అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ఉన్న కంపెనీలను కూల్చివేసి బెదిరించడం తప్ప చేసిందేమీ లేదని విమర్శించారు. మున్సిపాలిటీలు, స్థానిక సంస్థలు పూర్తిగా దివాళా తీసి కరెంటు బిల్లులు కూడా కట్టలేని పరిస్థితికి తీసుకొచ్చారు. మదనపల్లి టమోటా రైతుల సమస్యల పరిష్కారానికి టీడీపీకి స్పష్టమైన విజన్ ఉందన్నారు. అధికారంలోకి వచ్చిన వెంటనే టమాటా ప్రాసెసింగ్ యూనిట్లు, కోల్డ్ స్టోరేజీలు ఏర్పాటు చేసి టమాట రైతుల సమస్యలను పరిష్కరిస్తామని హామీ ఇచ్చారు. మదనపల్లి పట్టణ సమస్యల పరిష్కారానికి ప్రణాళికాబద్ధంగా కృషి చేస్తానన్నారు.

రాష్ట్రంలోని వేల కోట్ల రూపాయల విలువైన ట్రస్టులు, ఎయిడెడ్ భూముల ఆస్తులను ధ్వంసం చేయాలనే ఉద్దేశంతోనే జగన్ ప్రభుత్వం విలీన నాటకానికి తెరలేపిందని ఆరోపించారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా నాణ్యమైన విద్యను అందిస్తున్న క్రిస్టియన్, మైనార్టీ ఎయిడెడ్ విద్యాసంస్థలను బలవంతంగా స్వాధీనం చేసుకుని పేదలకు విద్యను దూరం చేస్తున్నారని అన్నారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి దోపిడీ విధానాలకు విద్యాసంస్థలు కూడా బలి అయ్యాయి. ఎయిడెడ్ విద్యాసంస్థల్లో చదువుతున్న లక్షలాది మంది విద్యార్థులకు ఉత్తమ విద్య అందకుండా పోయింది. టీడీపీ ప్రభుత్వం అధికారంలోకి రాగానే విద్యాసంస్థల్లో రాజకీయ జోక్యాన్ని నివారిస్తామన్నారు. ఆయా కళాశాలల్లో వసతులు మెరుగుపరిచి నాణ్యమైన విద్యను అందిస్తామన్నారు. రాయలసీమలోనే పేరెన్నికగన్న మదనపల్లి బిటి కళాశాలకు పూర్వ వైభవం తీసుకొస్తానని లోకేష్ హామీ ఇచ్చారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-10T19:15:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *