టీఎస్పీఎస్సీ: పేపర్ లీక్ ఎలా..!

నిందితుడు ఇచ్చిన సమాచారం!

ప్రశ్నపత్రం లీకేజీపై నీలేష్ పోలీసులకు ఫోన్ చేశాడు

ఎందుకంటే డబ్బు విషయంలో రేణుకతో గొడవ

నీలేష్ డయల్ 100కి ఫోన్ చేసి చెప్పాడు

ప్రవీణ్‌కు 60 మంది మహిళలతో పరిచయాలు ఉన్నాయి

సిట్ విచారణకు అందరినీ పిలిచే అవకాశం!

మహబూబ్ నగర్/హైదరాబాద్ సిటీ, మార్చి 15 (ఆంధ్రజ్యోతి): టీఎస్పీఎస్సీ పేపర్ లీకేజీని గుర్తించామని కమిషన్ అధికారులు చెబుతున్న మాట వాస్తవం కాదా? ఈ కేసులో ఓ నిందితుడు పోలీసులకు ఇచ్చిన సమాచారంతో ఈ విషయం వెలుగులోకి వచ్చిందా? అలా అనిపిస్తోంది. ఈ నెల 5న నిర్వహించిన అసిస్టెంట్ ఇంజినీర్ పరీక్ష ప్రశ్నపత్రం చెల్లింపు విషయంలో నిందితుల మధ్య గొడవ జరిగిందని, ఈ విషయాన్ని పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసినట్లు సమాచారం. మహబూబ్ నగర్ జిల్లా గండీడ్ మండలానికి చెందిన రేణుక అనే ఉపాధ్యాయురాలు టీఎస్ పీఎస్సీలో పనిచేస్తున్న ప్రవీణ్ ద్వారా తన తమ్ముడు రాజేష్ నాయక్ కు ప్రశ్నపత్రం లభించిన సంగతి తెలిసిందే. ఇదిలా ఉండగా సొంత కుటుంబానికి చెందిన నీలేష్, శ్రీను, రాజేంద్రనాయక్‌లకు ఈ ప్రశ్నపత్రం ఇచ్చినందుకు రూ.10 లక్షలు ఇచ్చేందుకు ఒప్పందం చేసుకున్నారు. ఈ ఒప్పందం ప్రకారం పరీక్షకు ముందురోజు వారందరినీ వనపర్తిలోని తన ఇంటికి పిలిపించి అక్కడ వారితో ప్రశ్నలకు సమాధానాలు చెప్పడం ప్రాక్టీస్ చేసింది. పరీక్ష రోజు వారిని తన కారులో హైదరాబాద్‌కు తీసుకెళ్లి పరీక్ష రాసింది.

ఒప్పందం ప్రకారం పరీక్షకు ముందు ఒక్కొక్కరు రూ.2 లక్షలు రేణుకకు చెల్లించారు. పరీక్ష పూర్తయిన తర్వాత మిగిలిన మొత్తాన్ని అందజేస్తామని తెలిపారు. పరీక్ష జరిగిన రోజు రాత్రి వనపర్తిలోని రేణుక ఇంట్లో భోజనం చేశాక.. మిగిలిన మొత్తం చెల్లించాలని కోరింది. అయితే తమ వద్ద డబ్బులు లేవని, ఇవ్వలేనని చెప్పారు. దీంతో రేణుకకు తీవ్ర వాగ్వాదం జరిగింది. ఆ సమయంలో కోపోద్రిక్తుడైన నీలేష్ నాయక్ డయల్ 100కు ఫోన్ చేసి విషయం చెప్పాడు. వెంటనే స్పందించిన పోలీసులు రేణుకతో పాటు ఆమె సోదరుడు నీలేష్‌తో పాటు మరో ఇద్దరిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు.

ప్రవీణ్‌కి రేణుక పరిచయం అలా..

రేణుక ప్రభుత్వ ఉపాధ్యాయురాలిగా చేరిన తర్వాత తన అపాయింట్‌మెంట్ లెటర్‌లో పేరు తప్పుగా ఉందని, దాన్ని సరిదిద్దేందుకు టీఎస్‌పీఎస్సీని సంప్రదించి హైదరాబాద్‌లోని కార్యాలయానికి పలుమార్లు వెళ్లగా.. అప్పుడే ప్రవీణ్‌తో పరిచయం ఏర్పడిందని చెబుతున్నారు. . వీరి పరిచయం కాస్త స్నేహంగా మారి ఆ తర్వాత దగ్గరై ఈ అక్రమానికి దారితీసినట్లు స్థానికంగా చర్చ జరుగుతోంది. అంతేకాదు.. ప్రవీణ్‌కు పలువురు మహిళలతో మొబైల్‌ పరిచయాలు ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. పోలీసులు ప్రవీణ్ మొబైల్ ఫోన్‌ను పరిశీలించగా, అతను మహిళలతో సన్నిహితంగా మాట్లాడుతున్నాడని మరియు నగ్న చిత్రాలను కనుగొన్నాడు.

ప్రవీణ్‌తో నిత్యం కాంటాక్ట్‌లు, చాటింగ్‌లు చేస్తున్న వారిలో ఎక్కువ మంది మహిళలే ఉన్నట్లు సమాచారం. ప్రవీణ్‌కు దాదాపు 60 మంది మహిళలతో పరిచయాలు ఉన్నట్లు పోలీసులు గుర్తించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ కేసును విచారిస్తున్న ప్రత్యేక దర్యాప్తు బృందం (సిట్) ఆ 60 మందిని విచారణకు పిలిచే అవకాశం ఉందని సమాచారం. అంతేకాదు 2017 నుంచి ప్రవీణ్ మొబైల్ ఫోన్ డేటాను పోలీసులు రికవరీ చేయనున్న సంగతి తెలిసిందే.. 2017 నుంచి ఇప్పటి వరకు టీఎస్ పీఎస్సీ ఆధ్వర్యంలో ఎన్ని పబ్లిక్ పరీక్షలు జరిగాయి? ఆ సమయంలో ప్రవీణ్ ఏమైనా అక్రమాలకు పాల్పడ్డాడా? ఈ కోణంలో కూడా విచారణ జరుపుతున్నారు.

రాజశేఖర్ రెడ్డి బీజేపీ వ్యక్తి అంటూ ప్రచారం చేశారు

నెట్‌వర్క్ అడ్మినిస్ట్రేటర్‌గా పనిచేస్తున్న ఔట్‌సోర్సింగ్ ఉద్యోగి, టీఎస్పీఎస్సీ పేపర్ లీకేజీ కేసులో అరెస్టయిన నిందితుడు ఏ2 అట్ల రాజశేఖర్ రెడ్డి అలియాజ్ రాజు బీజేపీలో చురుగ్గా పనిచేస్తున్న వ్యక్తిగా సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతోంది. రాష్ట్రంలో ఉద్యోగాలకు సిద్ధమవుతున్న యువతను తమ వైపునకు తిప్పుకునేందుకు బీజేపీ ప్రయత్నిస్తోందని, రాజును అడ్డుపెట్టుకుని పేపర్ లీక్ ప్లాన్ చేసిందని సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతోంది. బీజేపీకి అనుకూలంగా రాజ్వేఖ‌ర్ రెడ్డి చేసిన పోస్ట్‌లు, బీజేపీ నేత‌ల‌తో రాజు ఫోటోలు ట్విట్ట‌ర్‌లో వైర‌ల్ అవుతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *