నారా లోకేష్: అలా చేయమని జగన్ అడుగుతున్నారు

శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా: ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిపై టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, ఏపీ మాజీ మంత్రి నారా లోకేశ్ మండిపడ్డారు. ప్రజల మధ్య పాదయాత్ర చేస్తుంటే జగన్ తెరల మధ్య యాత్ర చేస్తున్నారని విమర్శించారు. సింగడు అద్నా వద్దకు వెళ్లాడని, అలాగే జగన్ ఢిల్లీకి వెళ్లి మరీ ఎంపీలను పెట్టి జగన్ ఏం చేశారని లోకేష్ ప్రశ్నించారు.

జగన్ అధికార మతంలో ఉన్నారని, ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో ప్రజలు మంచి బుద్ది చెప్పారని విమర్శించారు. ఇక జగన్ పని అయిపోయిందని లోకేష్ జోస్యం చెప్పారు. చంద్రబాబు ప్రభుత్వం వస్తుంది. యువతపై ఒంటరిగా పోటీ చేయాలని జగన్ వేడుకుంటున్నారని నారా లోకేష్ మండిపడ్డారు. బంగారు హృదయం ఉన్నవారు రాప్తాడు ప్రజలని, ఫ్యాక్షనిజాన్ని నియంత్రించి మహిళలకు భద్రత కల్పించిన ఘనత పరిటాల రవినేనని అన్నారు. పరిటాల రవిని గొప్ప నాయకుడిని చేశారని లోకేష్ గుర్తు చేశారు.

యువగళం పాదయాత్ర 56వ ​​రోజుకు చేరుకుంది. శుక్రవారం ఉదయం రాపతు నియోజకవర్గం సీకేపల్లికి చేరుకున్న లోకేష్‌కు టీడీపీ కార్యకర్తలు, నాయకులు ఘనస్వాగతం పలికారు. లోకేష్ ను చూసేందుకు సీకేపల్లికి చెందిన మహిళలు, యువకులు, వృద్ధులు పెద్దఎత్తున రోడ్లపైకి వచ్చారు. అందరినీ కలవడం ద్వారా యువనేత వారి సమస్యలను అర్థం చేసుకుంటున్నారు. ఈ సందర్భంగా నిత్యావసర సరుకుల ధరలు విపరీతంగా పెరిగిపోయాయని మహిళలు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. టీడీపీ ప్రభుత్వం రాగానే పన్నుల భారం తగ్గిస్తామని హామీ ఇచ్చారు.

కరెంట్ బిల్లు పెరిగిందని, పింఛన్లు కట్ చేశారని పలువురు వృద్ధులు ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మీ పింఛన్లే కాదు.. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా 6 లక్షల మందికి పింఛన్లు కట్ అయ్యాయి.. మరో ఆరు లక్షల పింఛన్లు పెంచేందుకు జగన్ ప్రభుత్వం సిద్ధమైంది.. టీడీపీ ప్రభుత్వం రాగానే అర్హులైన వారందరికీ పింఛన్లు అందజేస్తాం’’ అని లోకేశ్ హామీ ఇచ్చారు. . చిరు వ్యాపారులతో మాట్లాడి వారు పడుతున్న ఇబ్బందులను తెలుసుకున్నారు. టీడీపీ ప్రభుత్వం రాగానే సమస్యల పరిష్కారానికి కృషి చేస్తానని లోకేష్ హామీ ఇస్తూ ముందుకు సాగుతున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-31T19:42:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *