అలెన్: పీజీ మెడికల్ ఆస్పిరెంట్స్ కోసం సూపర్ యాప్!

న్యూఢిల్లీ: మెడికల్ కోచింగ్‌లో దేశంలోని అగ్రగామి సంస్థల్లో ఒకటైన అలెన్ తాజాగా ‘అలెన్ నెక్స్ట్ యాప్’ను విడుదల చేసింది. NEET-PG, INI-CET, FMGE పరీక్షలకు సిద్ధమవుతున్న వారికి సమగ్ర పరిష్కారంగా ఇది ప్రత్యేకంగా PG వైద్య విద్యార్థుల కోసం రూపొందించబడింది. ఇందులో విస్తృతమైన ఫీచర్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఈ యాప్ విడుదల సందర్భంగా అలెన్ నెక్ట్స్ వెర్టికల్ హోల్ టైమ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ అమన్ మహేశ్వరి మాట్లాడుతూ హడావిడితో సంబంధం లేకుండా విద్యార్థులను మెడికల్ ఎంట్రన్స్ పరీక్షకు సన్నద్ధం చేయడమే ఈ యాప్ లక్ష్యమన్నారు. NEET-PG, INI-CET, FMGE పరీక్షలలో అత్యుత్తమ ఫలితాలు సాధించేందుకు సమగ్రమైన రోడ్‌మ్యాప్‌ను అందించడం ద్వారా పీజీ వైద్య విద్యార్థులు తమ విద్యా మరియు వృత్తిపరమైన లక్ష్యాలను సులభంగా సాధించడంలో భాగంగా ఈ యాప్‌ను తీసుకురావడం జరిగిందని ఆయన తెలిపారు. మూడు సమగ్ర కోర్సు ప్యాకేజీలతో..ఆల్ఫా, బీటా మరియు డెల్టా, యాప్ విద్యార్థుల విభిన్న అవసరాలను తీరుస్తుంది మరియు వారి ప్రిపరేషన్‌లకు అత్యుత్తమ వనరులను పొందేలా చూస్తుంది.

ఆల్ఫా కోర్సు: ఈ ప్యాకేజీ ఆఫ్‌లైన్ క్లాస్‌రూమ్ లెర్నింగ్ మరియు రివిజన్ కలయిక. ఇందులో 700 గంటల వీడియోలు ఉన్నాయి. ఎక్స్‌ట్రా ఎడ్జ్, NExT-2 కోసం క్లినికల్ స్కిల్ వీడియోలు, 200 గంటల వేగవంతమైన రివిజన్ వీడియోలు, 10,000 కంటే ఎక్కువ క్వశ్చన్ బ్యాంక్ కవర్ గత సంవత్సరాల ప్రశ్నలు, 200 కంటే ఎక్కువ సబ్జెక్టుల వారీగా మైనర్, మేజర్ పరీక్షలు, క్లినికల్ ప్రశ్నలతో పాటు డిజిటల్ మరియు ప్రింటెడ్ నోట్‌లు.

బీటా కోర్సు: ఇది ఆన్‌లైన్ లెర్నింగ్ మరియు రివిజన్ కోసం రూపొందించబడింది. ఇందులో 700 గంటల వీడియోలు, అదనపు ఎడ్జ్ వీడియోలు, క్లినికల్ స్కిల్ వీడియోలు, 200 గంటల కంటే ఎక్కువ వేగవంతమైన రివిజన్ వీడియోలు, 10,000 కంటే ఎక్కువ ప్రశ్నలు, 200 కంటే ఎక్కువ సబ్జెక్టుల వారీగా మైనర్ మరియు మేజర్ పరీక్షలు, డిజిటల్ మరియు ప్రింటెడ్ నోట్‌లు ఉన్నాయి.

డెల్టా కోర్సు: ఈ ప్యాకేజీలో 10 వేల కంటే ఎక్కువ ప్రశ్నలు, 200 కంటే ఎక్కువ సబ్జెక్ట్ వారీ పరీక్షలు మరియు ప్రధాన పరీక్షలు ఉన్నాయి. ALLEN NExT యాప్‌ని ప్లే స్టోర్, యాప్ స్టోర్ నుండి డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. అలాగే, ALLEN NExT ఆఫ్‌లైన్ కేంద్రాలు త్వరలో దేశవ్యాప్తంగా ప్రారంభించబడతాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *