జియో సినిమా: జియో సినిమా ప్రీమియం సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్‌ను ప్రకటించింది

జియో సినిమా

జియో సినిమా: రిలయన్స్ స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ జియో సినిమా వినియోగదారులకు షాక్ ఇచ్చింది. జియో సినిమా యాప్‌కి ప్రీమియం సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్‌ను ప్లాన్ చేసింది. ఇప్పటి వరకు యూజర్లకు ఉచిత సబ్‌స్క్రిప్షన్‌లను అందిస్తున్న జియో సినిమా తాజాగా పెయిడ్ ప్లాన్‌ను వెల్లడించింది. దేశీయ మార్కెట్లో డిస్నీ వంటి ప్రత్యర్థులతో పోరాడేందుకు నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఉచిత కంటెంట్‌కు దూరంగా ఉంది.

వార్షిక ప్రణాళికతో (జియో సినిమా)

ఇక నుండి ఇతర OTT లాగానే మీరు Jio సినిమా యాప్‌కు సబ్‌స్క్రైబ్ చేసుకోవాలి. ఈ జియో సినిమా ప్రీమియం సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్ కోసం 12 నెలలకు రూ. 999గా నిర్ణయించారు. ఒక ప్లాన్‌తో నాలుగు పరికరాలలో అందుబాటులో ఉంటుంది. HBO, Max Original, Warner Bros ప్రత్యేక కంటెంట్‌ను ప్రీమియం సబ్‌స్క్రిప్షన్ సేవల ద్వారా వీక్షించవచ్చు. ప్రస్తుతం వార్షిక ప్రణాళిక మాత్రమే అందుబాటులో ఉంది. త్వరలో నెలవారీ ప్లాన్లను కూడా ప్రారంభించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. Jio సినిమా Android మరియు iOS రెండింటిలోనూ డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవడానికి అందుబాటులో ఉంది.

 

10 కోట్లకు పైగా వినియోగదారులు

గూగుల్ ప్లే స్టోర్ నుంచి జియో సినిమా యాప్‌ను ఇప్పటికే 10 కోట్ల మందికి పైగా వినియోగదారులు డౌన్‌లోడ్ చేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. Jio సినిమా IPL 2023 మ్యాచ్‌లను 4K నాణ్యతతో ఉచితంగా ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేస్తోంది. Jio సినిమాస్ IPL 2023 సీజన్‌కు అధికారిక ప్రత్యక్ష ప్రసార భాగస్వామి. ఇంతకు ముందు ఐపీఎల్ మ్యాచ్‌లు డిస్నీ హాట్‌స్టార్‌లో ప్రసారమయ్యేవి. అయితే ఐపీఎల్ మ్యాచ్‌లు చూడాలంటే హాట్ స్టార్‌కి సబ్‌స్క్రయిబ్ అవ్వాల్సిందే.

రిలయన్స్ అధినేత ముఖేష్ అంబానీ నేతృత్వంలోని వేదిక కూడా జియో సినిమా పేరుతో OTTలోకి ప్రవేశించింది. ప్రారంభంలో, జియో టెలికాం సేవలను కూడా ఉచితంగా అందించింది, ఆపై చెల్లింపు సేవలను ప్రారంభించింది. అదేవిధంగా, జియో సినిమా ప్రారంభంలో తన సేవలను వినియోగదారులకు ఉచితంగా అందించింది. FIFA వరల్డ్ కప్, IPL 2023 యొక్క ఉచిత స్ట్రీమింగ్ మరింత ప్రజాదరణ పొందింది.

 

 

పోస్ట్ జియో సినిమా: జియో సినిమా ప్రీమియం సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్‌ను ప్రకటించింది మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *