స్టాక్ ఆధారిత విధానం ఉత్తమం.. | స్టాక్ ఆధారిత విధానం ఉత్తమం

దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్లు ఈ వారం కార్పొరేట్ ఆర్థిక ఫలితాలతో పాటు డెరివేటివ్‌ల ముగింపుతో నడిచే అవకాశం ఉంది. గత వారం మార్కెట్లు కొంత కరెక్షన్ కు గురైనప్పటికీ, సాంకేతికంగా ఈ వారం బుల్ రన్ అయ్యే అవకాశాలున్నాయి. గంట చార్ట్‌ల ప్రకారం, ‘వోల్ఫ్ వేవ్’ నమూనా ఏర్పడటం సానుకూలంగా ఉంది. నిఫ్టీ ఈ వారం 18,050-18,000 వద్ద బలమైన మద్దతు స్థాయిలను కలిగి ఉంది. అప్‌ట్రెండ్‌ను చూపితే, 18,400-18,450 దిశగా పయనించవచ్చు. ఇది ఈ స్థాయిలలో కొనసాగితే, మేము కొత్త లాంగ్ పొజిషన్‌లను తీసుకోవడాన్ని పరిగణించవచ్చు. బ్యాంక్ నిఫ్టీ కూడా ఆల్ టైమ్ హై జోన్‌కు చేరువైంది. మార్కెట్‌లో సెంటిమెంట్ మెరుగుపడినా.. రికార్డు స్థాయిలను తాకే అవకాశం ఉంది. ట్రేడర్లు అంతర్జాతీయ పరిస్థితులను నిశితంగా గమనిస్తూ మెరుగైన ట్రేడింగ్ అవకాశాల కోసం స్టాక్ ఆధారిత విధానాన్ని అనుసరించాలని సూచించారు.

స్టాక్ సిఫార్సులు

NIIT లిమిటెడ్: గత కొన్ని రోజులుగా ఈ కౌంటర్లో బలమైన కొనుగోళ్ల ట్రెండ్ కనిపిస్తోంది. వాల్యూమ్‌లలో గణనీయమైన పెరుగుదలతో పాటు ముగింపు ప్రాతిపదికన బ్రేక్అవుట్ సాధించబడింది. రోజువారీ మరియు వారపు టైమ్ ఫ్రేమ్ చార్ట్‌ల ప్రకారం, రాబోయే రోజుల్లో బ్రేకవుట్ సాధించడం మరియు బుల్లిష్ ట్రెండ్‌ను కొనసాగించడం సాధ్యమవుతుంది. గత శుక్రవారం రూ.386.25 వద్ద ముగిసిన ఈ షేరును రూ.408 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేసేందుకు పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.368 స్థాయిని స్టాప్‌లాస్‌గా ఉంచాలి.

KEI: గత సెషన్‌లో ఈ స్టాక్ 21 DEMAను దాటింది. గత కొంత కాలంగా ఈ కౌంటర్‌లో బలమైన కొనుగోళ్ల ధోరణి కనిపిస్తోంది. రోజువారీ చార్ట్‌ల ప్రకారం, అన్ని కదిలే సగటు (EMA) స్థాయిలు పైన ఉన్నాయి. సాంకేతికంగా రానున్న రోజుల్లో బుల్లిష్ ట్రెండ్ కొనసాగే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. గత శుక్రవారం రూ.2,024.95 వద్ద ముగిసిన ఈ స్టాక్‌ను రూ.2,190 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేయడానికి పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.1,910 స్థాయిని స్టాప్ లాస్ గా నిర్ణయించాలి.

ఓషో కృష్ణన్, సీనియర్ విశ్లేషకుడు,

టెక్నికల్, డెరివేటివ్స్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-22T04:46:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *