ముంబై VS గుజరాత్ టైటాన్స్: చివరి అవకాశం

జోష్ లో ముంబై.. ఒత్తిడిలో గుజరాత్

రాత్రి 7.30 నుండి స్టార్ స్పోర్ట్స్ మరియు జియో సినిమాల్లో..

1-1

చెన్నైతో ఫైనల్‌లో ఎవరు ఆడతారు?

క్వాలిఫైయర్ – 2 నేడు

లీగ్ దశలో ముంబై, గుజరాత్ జట్లు తలపడగా రెండు మ్యాచ్‌లు.. ఒక్కసారి గెలిచాయి.

అహ్మదాబాద్: ఎలిమినేటర్ మ్యాచ్‌లో ముంబై ఇండియన్స్ అదే విజయంతో దూకుడు మీద ఉంటే.. లీగ్‌లో గుజరాత్ టైటాన్స్ తొలిసారి ఒత్తిడిలో పడినట్లే. శుక్రవారం జరిగే క్వాలిఫయర్-2లో ఐదుసార్లు విజేత ముంబై డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ గుజరాత్‌తో తలపడనుంది. ఈ మ్యాచ్‌లో గెలిచిన జట్టు ఫైనల్‌లో చెన్నైతో తలపడుతుంది. ఓడిన జట్టు ఇంటికి వెళ్లిపోతుంది. సరైన సమయంలో టాప్ గేర్ కొట్టడంతో ముంబై కాన్ఫిడెంట్ గా కనిపిస్తోంది. కష్టపడి నాకౌట్ చేరుకున్నప్పటికీ.. ఎలిమినేటర్ లో లక్నో సూపర్ జెయింట్ ను ఓడించి ప్రత్యర్థులకు వార్నింగ్ ఇచ్చింది. లీగ్ సాగుతున్న కొద్దీ, ముంబై బ్యాట్స్‌మెన్ ఆవిరిని కోల్పోతున్నారు మరియు జట్టు భారీ లక్ష్యాలను ఛేదించింది. టాప్ ఆర్డర్‌లో రోహిత్, ఇషాన్ పెద్దగా ప్రభావం చూపకపోయినా.. మిడిలార్డర్‌లో గ్రీన్, సూర్యకుమార్, తిలక్ వర్మ, టిమ్ డేవిడ్ బ్యాటింగ్‌కు వెన్నెముకగా నిలిచారు. నేహాల్ వధేరా కూడా మెరుస్తోంది. ఇక, బౌలింగ్ విషయానికొస్తే.. బ్రూమా, ఆర్చర్ లేకపోయినా.. ఆ లోటును ఆకాష్ మధ్వల్ భర్తీ చేస్తున్నాడు. సీనియర్ స్పిన్నర్ పీయూష్ చావ్లా, బెహ్రెండార్ఫ్ కూడా అతనికి అండగా నిలిచారు. ముఖ్యంగా లక్నోతో జరిగిన ఎలిమినేటర్‌లో మధ్వల్ 5 పరుగులిచ్చి 5 వికెట్లు పడగొట్టిన ఆకాష్ నుంచి కూడా ఇదే విధమైన ప్రదర్శన ఉంటుందని జట్టు అంచనా వేస్తోంది.

గిల్‌పై భారం..:

లీగ్ మ్యాచ్ ల్లో అత్యధిక విజయాలతో అగ్రస్థానంలో ఉన్న గుజరాత్.. క్వాలిఫయర్-1లో చెన్నైకి షాకిచ్చి ఆత్మరక్షణలో పడినట్లైంది. ఛేజింగ్‌లో బలమైన గుజరాత్‌ను చెన్నై చాకచక్యంగా నిలువరించింది. అయితే సొంతగడ్డపై హైవోల్టేజ్ మ్యాచ్ ఆడినా టైటాన్స్ కు కొంత మేలు జరుగుతుంది..! బ్యాటింగ్ లో శుభ్ మన్ గిల్ మ్యాచ్ విన్నింగ్ ఇన్నింగ్స్ తో చెలరేగిపోతున్నాడు. మరోసారి అతడిపై జట్టు మరింత భారం మోపనుంది. ఈ నేపథ్యంలో ముంబై రౌడీ ఆకాష్, గిల్ మధ్య పోరు హోరాహోరీగా సాగనుంది. విజయ్ శంకర్ రాణిస్తున్నప్పటికీ హార్దిక్ పాండ్యా, మిల్లర్, తెవాతియా లాంటి హిట్టర్లు మాత్రం ఇంతవరకు స్థాయికి తగ్గ ప్రదర్శన చేయలేదు. వరుసగా రెండోసారి ఫైనల్ చేరాలని భావిస్తే.. వారి నుంచి మెరుగైన ప్రదర్శనను జట్టు ఆశిస్తోంది. షమీ, రషీద్‌లు బౌలింగ్‌లో రాణిస్తున్నప్పటికీ ముంబై బ్యాటర్ల నుంచి వారికి గట్టి పరీక్ష ఎదురయ్యే అవకాశం ఉంది. ఓవరాల్ గా నాకౌట్ మ్యాచ్ ల్లో ఎలా గెలవాలో తెలిసిన ముంబైని ఎదుర్కోవడం గుజరాత్ కు సవాల్..!

ముంబై:

ఇషాన్, రోహిత్, గ్రీన్, సూర్య, తిలక్ వర్మ, డేవిడ్, జోర్డాన్, చావ్లా, బెహ్రెండార్ఫ్, కుమార్ కార్తికేయ ఆకాష్ మధ్వల్.

గుజరాత్:

గిల్, సాహా, హార్దిక్ పాండ్యా (కెప్టెన్), విజయ్ శంకర్, డేవిడ్ మిల్లర్, రాహుల్ తెవాటియా, రషీద్ ఖాన్, నూర్ అహ్మద్, లిటిల్/యశ్ దయాల్, మోహిత్ శర్మ, షమీ.

పిచ్/వాతావరణం

శ్రీతీరా పిచ్‌ బ్యాటింగ్‌కు అనుకూలం. 43 డిగ్రీల ఉష్ణోగ్రత నమోదు కావడంతో పిచ్‌లను కప్పి ఉంచారు. వికెట్‌లో తేమ ఉండేలా నీళ్లు చల్లుతున్నారు. మంచు ప్రభావం పరిమితంగా ఉంటుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *