జస్ప్రీత్ బుమ్రా: బుమ్రా ఆగయా.. వచ్చే నెలలో బరిలోకి దిగనున్న పేస్ గన్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-06-28T12:45:50+05:30 IST

భారత్ వేదికగా జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్ షెడ్యూల్ మంగళవారం వెలువడిన నేపథ్యంలో టీమిండియా అభిమానులకు శుభవార్త. జాతీయ క్రికెట్ అకాడమీ (ఎన్‌సీఏ)లో టీం ఇండియా స్టార్ పేసర్ జస్ప్రీత్ బుమ్రా వేగంగా కోలుకుంటున్నాడు. వచ్చే నెలలో ఎన్‌సీఏలో జరిగే ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్‌లో బుమ్రా ఆడనున్నాడని సమాచారం.

జస్ప్రీత్ బుమ్రా: బుమ్రా ఆగయా.. వచ్చే నెలలో బరిలోకి దిగనున్న పేస్ గన్!

బెంగళూరు: భారత్‌లో జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్‌ షెడ్యూల్‌ను మంగళవారం ప్రకటించిన తర్వాత టీమిండియా అభిమానులకు శుభవార్త. జాతీయ క్రికెట్ అకాడమీ (ఎన్‌సీఏ)లో టీం ఇండియా స్టార్ పేసర్ జస్ప్రీత్ బుమ్రా వేగంగా కోలుకుంటున్నాడు. వచ్చే నెలలో ఎన్‌సీఏలో జరిగే ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్‌లో బుమ్రా ఆడనున్నాడని సమాచారం.

ప్రస్తుతం, బుమ్రా NCAలో వేగంగా కోలుకుంటున్నాడని మరియు నెట్స్‌లో ప్రతిరోజూ 7 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేస్తున్నాడని తెలుస్తోంది. ఈ క్రమంలో వచ్చే నెలలో జాతీయ క్రికెట్ అకాడమీలో జరిగే ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్‌ల్లో బుమ్రా ఆడనున్నాడు. ఆ ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్‌ల తర్వాత బుమ్రా ఫిట్‌నెస్‌పై పూర్తి స్పష్టత వస్తుందని అంటున్నారు. దీని ఆధారంగా ఆగస్టులో జరిగే ఆసియా కప్‌లో బుమ్రా ఆడే అవకాశం ఉంది. అదే జరిగితే టీమ్ ఇండియా బౌలింగ్ బలం పెరుగుతుంది. కాగా, వచ్చే వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియాలో బుమ్రా కీలకపాత్ర పోషిస్తాడని క్రికెట్ విశ్లేషకులు, అభిమానులు అంచనా వేస్తున్నారు.

జస్ప్రీత్-బుమ్రా-4.webp

జనవరిలో శ్రీలంకతో జరిగిన వన్డే సిరీస్‌లో బుమ్రా నెట్స్‌లో పని చేస్తూ గాయపడ్డాడు. అప్పటి నుంచి వెన్ను నొప్పి కారణంగా క్రికెట్‌కు దూరంగా ఉన్నాడు. వెన్నునొప్పితో బాధపడుతున్న బుమ్రా మార్చిలో న్యూజిలాండ్‌లో శస్త్రచికిత్స చేయించుకున్నాడు. అప్పటి నుంచి అతను నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో కోలుకుంటున్నాడు. కాగా, గాయాల కారణంగా టీమ్ ఇండియాకు దూరమైన కేఎల్ రాహుల్, శ్రేయాస్ అయ్యర్ కూడా బుమ్రాతో పాటు ఎన్‌సీఏలో కోలుకుంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-28T12:55:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *