మంచు లక్ష్మి: వజ్రాలు పొదిగిన నగలు అంటే చాలా ఇష్టం..

నీకు బంగారం ఇష్టమా? వజ్రాలను ప్రేమిస్తున్నారా? తనకు వజ్రాలు పొదిగిన బంగారు ఆభరణాలంటే ఇష్టమని మంచు లక్ష్మీ ప్రసన్న తెలిపింది. సోమవారం జూబ్లీహిల్స్‌ రోడ్‌ నెం. 36లో కొత్తగా ఏర్పాటు చేసిన ప్రత్యేక బంగారు, వజ్రాభరణాల దుకాణాన్ని (విసిస్టా గోల్డ్‌ అండ్‌ డైమండ్స్‌ స్టోర్‌) ఆమె ప్రారంభించారు. ఆభరణాల విభాగంలోని ప్రఖ్యాత స్పెషాలిటీ స్టోర్‌ హైదరాబాద్‌లో తొలి శాఖను ఇక్కడ ఏర్పాటు చేసింది. శాఖ ప్రారంభోత్సవం అనంతరం మంచు లక్ష్మి మాట్లాడుతూ..

మంచు-లక్ష్మి.jpg

“విశిత గోల్డెన్ జువెలరీతో మీ ముందుకు రావడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. మగవారి అభిరుచులకు, అభిరుచులకు తగ్గట్టుగా వివిధ రకాల, స్టైల్స్‌లో నగలు ఇక్కడ అందుబాటులో ఉన్నాయి. నాకు నగలు అంటే చాలా ఇష్టం. అమ్మాయికి బంగారం లేదా వజ్రాలు ఇష్టమా అని అడిగితే.. , డైమండ్ అంటుంది.. నాకు డైమండ్ పొదిగిన ఆభరణాలు అంటే చాలా ఇష్టమని చెబుతాను.. ఆ నగలు ఎంత లైట్ వెయిట్ గా ఉంటాయో.. ఎన్నో రకాల మోడల్స్ లో, కాన్సెప్ట్ లతో… ఆడవాళ్ల మనసు దోచుకునేందుకు ప్రత్యేకంగా ఓ జ్యువెలరీ స్టోర్ ను ఏర్పాటు చేశారు. ఆషాఢ మాసం ఆఫర్స్ తో జూబ్లీహిల్స్ లో ఉన్నా’’ అన్నారు.తాను చేయబోయే సినిమాల గురించి మాట్లాడుతూ.. ‘‘త్వరలో రెండు సినిమాలతో మీ ముందుకు రాబోతున్నాను. అందులో ఒక సినిమాలో మొదటిసారి మా నాన్నతో కలిసి నటించాను. చాలా సంతోషం. ఈ సినిమాల అప్‌డేట్‌లు అతి త్వరలో రానున్నాయి.

Diamond.jpg

నగరంలోని ప్రతి ఒక్క మహిళ, యువతి తప్పనిసరిగా ఈ స్టోర్‌ను సందర్శించాలి. అన్ని మంగళకరమైన ఆభరణాలు ఇక్కడ లభిస్తాయి. ఇది ఆభరణాల షాపింగ్ కోసం ఒక స్టాప్ షాప్. నాణ్యత, ప్రమాణాలకు ప్రాధాన్యత ఇస్తూ కొనుగోలుదారుల అభిరుచికి అనుగుణంగా ఆభరణాలను అందజేస్తున్నాం’’ అని విశిష్ఠ గోల్డ్ అండ్ డైమండ్ జ్యువెలరీ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్, డైరెక్టర్, సీఈవో సింధూజ తెలిపారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T20:57:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *