ఇందులో రాజీవ్ చనిపోలేదు బతికే ఉన్నాడు

ఇది వార్త కాదు, ‘భాగ్‌సాలే’ సినిమాలో అండీ #BhaagSaale. ‘భాగ్‌సాలే’ చిత్రం #భాగ్‌సాలే ప్రీ-రిలీజ్ వేడుక నిన్న జరిగింది. ఇందులో సింహ కోడూరి కథానాయికగా నటిస్తుండగా, నేహా సోలంకి కథానాయికగా నటిస్తోంది. ప్రణీత్ బ్రహ్మాండపల్లి దర్శకత్వం వహించిన క్రైమ్ కామెడీ ఇది జూలై 7న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు ఎంఎం కీరవాణి తనయుడు కాలభైరవ దీనికి సంగీతం అందించారు. అయితే ఈ సినిమాలో పలువురు నటీనటులతో పాటు రాజీవ్ కనకాల కూడా ఉన్నారు. రాజీవ్ సతీమణి సుమ కనకాల ఈ కార్యక్రమానికి వ్యాఖ్యాతగా వ్యవహరించారు

ఏ సినిమాలో రాజీవ్ కనకాల కనిపిస్తే, ఒకటి రెండు సీన్లు చేసిన తర్వాత, ఆ సినిమాలో అతని క్యారెక్టర్ చచ్చిపోతుంది. చాలా సినిమాల్లో అతని పాత్ర చచ్చిపోతుంది. కానీ ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో రాజీవ్ కనకాల ‘భాగ్ సేల్’ గురించి మాట్లాడుతూ.. పెళ్లికి ముందే సుమ కనకాల లేచి పెళ్లి చేసుకుంటుందని అనుకున్నాను. పెళ్లికి సుమ తల్లిదండ్రులు ఒప్పుకోలేదని తెలిసి సుమని వారాసిగూడలోని స్నేహితురాలి ఇంటికి రమ్మని చెప్పి తెల్లవారుజామున నిద్రలేచి పెళ్లి చేసుకుందామని, స్నేహితుడిని కూడా తీసుకెళ్లాడని రాజీవ్ ఆనాటి ప్రేమకథను చెప్పాడు. బైక్. అయితే సుమ తల్లిదండ్రులు పెళ్లికి అంగీకరించారని తెలిసి ఇక తన అవసరం లేదని చెప్పాడు.

bhagsale1.jpg

అయితే ఈ సినిమా ‘భాగ్‌ సేల్‌’ ఎందుకు చూడాలి అని ప్రశ్నించగా, కాలభైరవ లేచి నిలబడి, సుమగారూ, రాజీవ్ కనకాల ఈ సినిమాలో చనిపోరు, బతుకుతారు. అక్కడున్న వారంతా పెద్దగా నవ్వారు. దర్శకుడు ప్రణీత్ కథ చెప్పడానికి రాజీవ్ కనకాల వద్దకు వెళ్లగా.. కథ చెప్పకుండా సినిమాలో నువ్వు చావవు, చివరిదాకా బతుకుతావు అని చెప్పగా, వెంటనే రాజీవ్ కనకాల తనతో కాలభైరవ రహస్యాన్ని ఫన్నీగా బయటపెట్టాడు. రాజీవ్ కనకాల కూడా ఈ విషయాన్ని చాలా స్పోర్టింగ్‌గా తీసుకుని, “మీరు జీవించే నా తదుపరి చిత్రాలన్నింటిలో నేను మీతో అంగీకరిస్తానా?” అని సరదాగా అన్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T15:28:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *