రష్మిక మందన్న: రష్మిక డీప్ ఫేక్ వీడియో.. ఏపీ వ్యక్తి అరెస్ట్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 09:00 PM

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న డీప్ ఫేక్ వీడియో దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించిన సంగతి తెలిసిందే. సోషల్ మీడియా స్టార్ జారా పటేల్ వీడియో కోసం రష్మిక ముఖాన్ని ఉపయోగించిన ఈ డీప్‌ఫేక్ వీడియో సృష్టికర్తను ఢిల్లీ పోలీసులు శనివారం అరెస్టు చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని గుంటూరుకు చెందిన ఇమాని నవీన్ (24) ఈ డీప్ ఫేక్ వీడియోను రూపొందించినట్లు ఢిల్లీ డీసీపీ హేమంత్ తివారీ వెల్లడించారు.

రష్మిక మందన్న: రష్మిక డీప్ ఫేక్ వీడియో.. ఏపీ వ్యక్తి అరెస్ట్

రష్మిక మందన్న

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న డీప్ ఫేక్ వీడియో దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించిన సంగతి తెలిసిందే. సోషల్ మీడియా స్టార్ జారా పటేల్ వీడియో కోసం రష్మిక ముఖాన్ని ఉపయోగించిన ఈ డీప్‌ఫేక్ వీడియో సృష్టికర్తను ఢిల్లీ పోలీసులు శనివారం అరెస్టు చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని గుంటూరుకు చెందిన ఇమాని నవీన్ (24) ఈ డీప్ ఫేక్ వీడియోను రూపొందించినట్లు ఢిల్లీ డీసీపీ హేమంత్ తివారీ వెల్లడించారు. ఏపీలోనే అరెస్ట్ చేశారన్నారు.

గతేడాది నవంబర్‌లో నిందితులు రష్మికపై ఈ డీప్ ఫేక్ వీడియో (రష్మిక డీప్‌ఫేక్ వీడియో) సృష్టించారు. ఈ వీడియో చూసిన పలువురు సెలబ్రిటీలు సీరియస్‌గా స్పందించడమే కాకుండా రష్మికకు మద్దతుగా నిలిచారు. ఢిల్లీ పోలీసులు నిందితులపై భారతీయ శిక్షాస్మృతి, 1860లోని సెక్షన్ 465, 469 కింద పరువు నష్టం కింద కేసు నమోదు చేశారు. అప్పటి నుంచి నిందితుడి కోసం వేట ప్రారంభించగా.. ఇప్పటి వరకు దొరికాడు. నిందితుడి నుంచి ల్యాప్‌టాప్, మొబైల్‌ను స్వాధీనం చేసుకుని విచారణ జరుపుతున్నట్లు డీసీపీ హేమంత్ తివారీ తెలిపారు. కొంతమంది ప్రముఖుల పేర్లతో ఫ్యాన్ పేజీలు నడుస్తున్నట్లు గుర్తించామని ఆయన వెల్లడించారు. (ఏపీ వ్యక్తి అరెస్ట్)

DeepFake.jpg

అసలు నిందితుడు ఇతడేనా, అతడితో పాటు మరో బ్యాచ్ ఉందా? ఈ అరెస్టుతో ఈ డీప్ ఫేక్ వీడియోలకు ఫుల్ స్టాప్ పడినట్లే అనుకోవచ్చా? వంటి విషయాలకు త్వరలోనే సమాధానం లభించే అవకాశం ఉంది. ఇక రీసెంట్ గా ‘యానిమల్’ సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అందుకున్న రష్మిక విషయానికి వస్తే.. ప్రస్తుతం ‘పుష్ప 2’, ‘రెయిన్ బో’ సినిమాల షూటింగ్ లతో బిజీగా ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*మోహన్ బాబు: అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం వచ్చింది కానీ..?

*******************************

*వరుణ్ తేజ్: మెగా ప్రిన్స్ బర్త్ డే స్పెషల్ ‘మట్కా’ ఓపెనింగ్ బ్రాకెట్.. ఎలా ఉంది?

****************************

*హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 09:00 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *