అనసూయ భరద్వాజ్: మీ వ్యాఖ్యకు అనసూయ ఘాటుగా సమాధానం ఇచ్చింది

ప్రముఖ యాంకర్, నటి అనసూయ భరద్వాజ్ మరోసారి వార్తల్లో నిలిచారు. అనసూయ తన రాబోయే సినిమాలు మరియు షోలతో చాలా బిజీగా ఉంది. ఇటీవల ఆమె ‘విమానం’ #విమానం విడుదలైంది, ఇందులో అనసూయ వేశ్య పాత్రలో నటించింది. ‘పుష్ప 2’ తర్వాత #పుష్ప2 సినిమా షూటింగ్‌తో పాటు మరో సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉంది. ఇప్పుడు అనసూయ అమెరికా వెళ్లింది. అక్కడ ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు దేవిశ్రీ ప్రసాద్ (దేవిశ్రీప్రసాద్) అమెరికా మ్యూజిక్ టూర్‌లో అనసూయను హోస్ట్ చేస్తున్నాడు. అనసూయ తన కెరీర్‌లో రకరకాలుగా బిజీగా ఉంది. అయితే అమెరికా వెళ్లినా అనసూయ వివాదాలు మాత్రం వీడటం లేదు ఈసారి కూడా సోషల్ మీడియాలో వివాదమే. అయితే ఇందులో మరో యాంకర్ కూడా ఉంది. అయితే ఒక నెటిజన్ సోషల్ మీడియాలో ఒక వ్యాఖ్యను పోస్ట్ చేయగా, అనసూయ చాలా పదునైన మరియు బోల్డ్ రిప్లై ఇచ్చింది. అనసూయకు ఇంత ధీటైన, పదునైన సమాధానాలు చెప్పే ధైర్యం కనిపిస్తోంది. డేరింగ్ లేడీ అనసూయ!

కానీ సోషల్ మీడియాలో తెలుగు నుంచి వివాదాల్లో మాత్రం అనసూయ మాత్రమే కనిపిస్తుంది. ఆమధ్య నటుడు విజయ్ దేవరకొండపై అనసూయ చేసిన వ్యాఖ్యతో ఆయన అభిమానులు ట్రోల్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఈ వివాదానికి స్వస్తి పలకాలని నిర్ణయించుకున్నానని, తన అభిమానులు ఎలాంటి వ్యాఖ్యలు చేసినా స్పందించానని చెప్పింది. అయితే ఇది ముగిసిపోయింది అనుకుంటున్న తరుణంలో మరో వివాదాస్పద ట్వీట్ వార్తల్లోకి ఎక్కింది.

అనసూయ4.jpg

మరో యాంకర్, నటి రష్మీ గౌతమ్ కూడా సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. ఆమె చాలా మందికి ఘాటైన సమాధానాలు కూడా ఇస్తుంది. మతంపై జరుగుతున్న చర్చలపై ఆమె తాజాగా ట్విట్టర్ ద్వారా తన స్పందనను తెలియజేసింది. అయితే అక్కడి నుంచి చర్చ మొదలైంది. ఓ నెటిజన్ రష్మీ ధైర్యసాహసాలను మెచ్చుకుంటూ ట్వీట్ చేస్తూ అందులో అనసూయ గురించి ప్రస్తావించారు. అనసూయ తనదైన శైలిలో సమాధానమిచ్చింది. అందుకే ఆయన ఏమన్నారంటే.. ‘సినిమా పరిశ్రమలో బంతులు ఉన్న కొందరు ఇలాంటి టాపిక్స్‌ గురించి మాట్లాడుతున్నారు.

దీనికి అనసూయ బదులిస్తూ.. మీరు ఇంతకు ముందు చెప్పినది సరిదిద్దుకుంటున్నాను.. అయితే నాకు పూర్తిగా తెలిసిన విషయాలు మాట్లాడేందుకు వచ్చాను.. మరి ఎవరు మాట్లాడాలనుకున్నా వారి వ్యక్తిగత విషయం.. ఫర్వాలేదు అంకుల్. అదే విధంగా స్పందించాలనుకుంటున్నారు.” అనసూయ పోస్ట్‌ని మీరూ చూడండి. అయితే రష్మీ గౌతమ్‌కి ఎవరో ఇచ్చిన రిప్లైలో అనసూయ పేరు కూడా రావడంతో అనసూయ ఈ ఘాటు రిప్లై ఇచ్చింది. ఇప్పుడు అనసూయ చేసిన ట్వీట్ వైరల్‌గా మారింది, మళ్లీ చర్చలు మరియు వివాదాలు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T16:23:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *