పవన్ కళ్యాణ్: కొన్ని సంబంధాలు ఎప్పటికీ మారవు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-03T09:29:39+05:30 IST

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ట్విటర్‌లో ఆసక్తికర పోస్ట్‌ చేసింది. అది పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా నటిస్తున్న ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ గురించి. ఏప్రిల్‌లో ఒక షెడ్యూల్‌ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా త్వరలో రెండో షెడ్యూల్‌ను ప్రారంభించింది. దీనిపై నిర్మాణ సంస్థ ఓ అప్‌డేట్ ఇచ్చింది. ‘మరోసారి చరిత్రను మారుద్దాం’ అంటూ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ట్వీట్ చేసింది.

పవన్ కళ్యాణ్: కొన్ని సంబంధాలు ఎప్పటికీ మారవు!

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ట్విటర్‌లో ఆసక్తికర పోస్ట్‌ చేసింది. అది పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా నటిస్తున్న ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ గురించి. హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. ‘గబ్బర్‌సింగ్’ విడుదలై పదకొండేళ్ల తర్వాత ఈ క్రేజీ కాంబోలో సినిమా రాబోతోంది. ఏప్రిల్‌లో ఒక షెడ్యూల్‌ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా త్వరలో రెండో షెడ్యూల్‌ను ప్రారంభించింది. దీనిపై నిర్మాణ సంస్థ ఓ అప్‌డేట్ ఇచ్చింది. ‘మరోసారి చరిత్రను మారుద్దాం’ అంటూ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ట్వీట్ చేసింది. త్వరలో ఈ సినిమా రెండో షెడ్యూల్ హైదరాబాద్‌లో ప్రారంభం కానుంది. ఆర్ట్ డైరెక్టర్ ఆనంద్ సాయి ఆధ్వర్యంలో భారీ సెట్‌ను సిద్ధం చేస్తున్నాం. త్వరలోనే ఆ సెట్‌లో పవన్ కళ్యాణ్‌పై కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరిస్తాం’’ అని ఆమె తెలిపారు. ఈ అప్‌డేట్‌తో పాటు, మొదటి షెడ్యూల్ యొక్క వర్కింగ్ స్టిల్స్ విడుదలయ్యాయి. అప్పట్లో ‘గబ్బర్ సింగ్’ – ఇప్పుడు ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ సినిమా షూటింగ్ సమయంలో పవన్ కళ్యాణ్, హరీష్ శంకర్ కలిసి దిగిన ఫోటోలను పవన్ కళ్యాణ్, హరీష్ శంకర్ ట్విట్టర్ లో షేర్ చేశారు. పవన్, హరీష్ మధ్య ఉన్న అనుబంధం ఇప్పటికీ అలాగే ఉంది. “కొన్ని విషయాలు మరియు అనుబంధాలు ఎప్పటికీ మారవు,” ఆమె చెప్పింది. ఇప్పుడు ఈ ఫోటోలు వైరల్‌గా మారాయి. ఈ క్రేజీ అప్‌డేట్‌తో ఫ్యాన్స్ హ్యాపీగా ఉన్నారు. (ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్ నవీకరణ)

శీర్షిక లేని-1.jpg

పవన్ కళ్యాణ్ కథానాయకుడిగా నటిస్తుండగా, శ్రీలీల కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో పవన్ పోలీస్ అధికారిగా కనిపించనున్నాడు. ఈ చిత్రానికి దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. నవీన్ యెర్నేని, యలమంచిలి రవిశంకర్ నిర్మాతలు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T10:54:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *