జియో నంబర్‌ని అనుకూలీకరించండి: ఫ్యాన్సీ జియో నంబర్‌ని పొందడం ఇప్పుడు చాలా సులభం.. వివరాలను చూడండి..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-07T21:43:57+05:30 IST

Jio (JIO) కంపెనీ వినియోగదారులకు శుభవార్త అందించింది. Jio నెట్‌వర్క్ పోస్ట్ పెయిడ్ (పోస్ట్ పెయిడ్) లేదా ప్రీపెయిడ్ (ప్రీపెయిడ్)లో వారి అభిరుచికి అనుగుణంగా మొబైల్ నంబర్‌లను ఎంచుకునే అవకాశాన్ని కల్పిస్తోంది.

జియో నంబర్‌ని అనుకూలీకరించండి: ఫ్యాన్సీ జియో నంబర్‌ని పొందడం ఇప్పుడు చాలా సులభం.. వివరాలను చూడండి..

జియో తన కస్టమర్లకు శుభవార్త చెప్పింది. గతంలో, జియో ఫోన్ నంబర్‌లను (మొబైల్ నంబర్‌లు) ఎంపిక చేసుకునే అవకాశం పరిమితంగా ఉండేది. దీని కారణంగా వినియోగదారులు జియో నెట్‌వర్క్‌లను విడిచిపెట్టిన సందర్భాలు ఉన్నాయి. దీన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని, జియో నెట్‌వర్క్ నంబర్ స్కీమ్‌లో విప్లవాత్మక మార్పులను తీసుకువచ్చింది. Jio నెట్‌వర్క్ పోస్ట్ పెయిడ్ (పోస్ట్ పెయిడ్) లేదా ప్రీపెయిడ్ (ప్రీపెయిడ్)లో వారి అభిరుచికి అనుగుణంగా మొబైల్ నంబర్‌లను ఎంచుకునే అవకాశాన్ని కల్పిస్తోంది. మొబైల్ నంబర్ యొక్క చివరి 4 నుండి 6 అంకెలను మార్చవచ్చు.

వారు తమ మొబైల్ నంబర్లను లక్కీ నంబర్, పుట్టిన తేదీ, ఇష్టమైన సిరీస్ వంటి ఫ్యాన్సీ నంబర్లుగా మార్చుకోవచ్చు. రిలయన్స్ జియో నంబర్లను మార్చడానికి క్రింది దశలను అనుసరించండి.

  • 1. మీ మొబైల్‌లో jio.com లేదా MyJio యాప్‌కి లాగిన్ చేయండి.. సెల్ఫ్ కేర్ సెక్షన్‌ని యాక్సెస్ చేయండి.

  • 2. వెబ్‌సైట్‌లో ఛాయిస్ నంబర్ విభాగం, MyJio యాప్‌లో ఛాయిస్ నంబర్ క్లిక్ చేసి, మీకు నచ్చిన నంబర్‌ల కోసం శోధించండి.

  • 3. 4 నుండి 6 అంకెలను నమోదు చేయండి మరియు మీకు కావలసిన మొబైల్ నంబర్‌లను ఎంచుకోండి.

  • 4. చెల్లింపు విభాగానికి వెళ్లి రూ. నమోదు చేయండి. 499 చెల్లించాలి. చెల్లింపు పూర్తయిన తర్వాత, మీరు ఎంచుకున్న జియో నంబర్ 24 గంటల్లో యాక్టివేట్ చేయబడుతుంది.

కాగా, Jio సంస్థ శుక్రవారం నాడు Jio Bharat V2 పేరుతో అత్యంత సరసమైన ధరలో 4Gని విడుదల చేసింది. దీని ధర రూ. 999 మాత్రమే. ఈ ఎంట్రీ లెవల్ స్మార్ట్‌ఫోన్ ఇంటర్నెట్‌ను అందిస్తుంది. దేశంలోనే అతి తక్కువ ధరకే ఇంటర్నెట్ ఫోన్ అని చెప్పుకోవచ్చు. ఫిజికల్ కీప్యాడ్ మరియు చిన్న స్క్రీన్‌తో ఫోన్ సాధారణ ఫీచర్ ఫోన్ లాగా కనిపిస్తుంది. ఇది నీలం మరియు ఎరుపు రంగులలో లభిస్తుంది. ఇది నెలవారీ ఆఫర్లను కూడా అందిస్తుంది. ఇతర నెట్‌వర్క్‌లతో పోలిస్తే 30 శాతం తక్కువ మరియు 7 రెట్లు ఎక్కువ డేటా.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-07T21:51:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *