బెదురులంక 2012: ఆగస్టు విడుదల జాబితాలో మరో సినిమా..

మెగాస్టార్ చిరంజీవి, మెహర్ రమేష్ ల కాంబినేషన్ లో రూపొందుతున్న ‘భోళా శంకర్’ సినిమా ఆగస్ట్ 11న విడుదల కానున్న సంగతి తెలిసిందే.. చిరంజీవి సినిమాకు ఒకరోజు ముందే సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ఆ రూపంలో ప్రేక్షకులను పలకరించనున్నారు. ‘జైలర్’. అలాగే వరుణ్ తేజ్ ‘గాంధీవధారి అర్జున’ ఆగస్ట్ 28న, వైష్ణవ్ తేజ్ ‘ఆదికేశవ’ ఆగస్ట్ 18న రిలీజ్ కానుండగా.. ఇప్పుడు మరో సినిమా ఆగస్ట్ లో వచ్చేసింది. ‘RX100’ (RX100) హీరో కార్తికేయ గుమ్మకొండ (కార్తికేయ గుమ్మకొండ) హీరోగా లౌక్య ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై రవీంద్ర బెనర్జీ (బెన్నీ) ముప్పానే నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘బెదురులంక 2012’. క్లాక్స్ దర్శకుడు. కార్తికేయ సరసన ‘డీజయ్ టిల్లు’ ఫేమ్ నేహా శెట్టి హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఔట్ అండ్ ఔట్ ఎంటర్ టైనర్ గా రూపొందిన ఈ చిత్రాన్ని ఆగస్ట్ 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల చేయబోతున్నట్లు చిత్రయూనిట్ తాజాగా ప్రకటించింది.

‘బెదురులంక 2012’కి సంబంధించి ఇప్పటికే విడుదలైన ‘ది వరల్డ్ ఆఫ్ బెదురులంక’, ‘వెన్నెల్లో ఆడపిల్ల’ పాటలు, పోస్టర్ల గ్లింప్స్ సినిమాపై మంచి అంచనాలను క్రియేట్ చేశాయి. దర్శకుడు క్లాక్స్ మాట్లాడుతూ.. 2012 నేపధ్యంలో గోదావరి ఒడ్డున ఉన్న పల్లెటూరి నేపథ్యంలో సాగే చిత్రమిది. దర్శకుడు క్లాక్స్ మాట్లాడుతూ.. ”సోషల్ మీడియాలో మా సినిమాలోని కంటెంట్ కు అద్భుతమైన రెస్పాన్స్ వస్తోంది. కార్తికేయ, నేహా శెట్టి మధ్య కెమిస్ట్రీ, ‘ది వరల్డ్ ఆఫ్ బెదురులంక’, ఇతర పాత్రలు, పాటలు మరియు గోదావరి ఒడ్డున ఉన్న లొకేషన్‌లు అన్నీ ప్రేక్షకులకు బాగా నచ్చాయి. కొత్త తరహా సినిమా చూస్తున్న ఫీలింగ్ తో పాటు సినిమా అంతా నవ్వుతూనే ఉంటారు’’ అన్నారు.(బెదురులంక 2012 రిలీజ్ డేట్)

నేహా-శెట్టి.jpg

సినిమా విడుదల గురించి చిత్ర నిర్మాత రవీంద్ర బెనర్జీ ముప్పనేని మాట్లాడుతూ.. ఆగస్ట్ 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు అన్ని కార్యక్రమాలు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. ప్రేక్షకులందరినీ నవ్వించే కొత్త తరహా డ్రామా (డ్రామా ప్లస్ కామెడీ) జానర్ సినిమా ఇది. ఔట్ అండ్ ఔట్ ఎంటర్ టైనర్ గా వస్తున్న ఈ సినిమా ప్రేక్షకులకు తప్పకుండా నచ్చుతుందని అన్నారు.

****************************************

*******************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-07T20:34:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *