ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి: సామాన్య ప్రేక్షకుడిలా… | ప్రపంచ ప్రఖ్యాత దర్శకుడు ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి ఒక సాధారణ సినిమా ప్రేక్షకుడు కవి లాంటి సినిమా చూడటానికి వచ్చారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-11T12:03:43+05:30 IST

తెలుగులోనే కాదు, భారతదేశంలోనే కాదు యావత్ ప్రపంచం ఆయన్ను కొనియాడింది. తన సినిమా ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ని ఆస్కార్‌కి తీసుకెళ్లడమే కాకుండా అవార్డు కూడా గెలుచుకున్నాడు. అలాంటి గొప్ప దర్శకుడు రాజమౌళి సామాన్య ప్రేక్షకుల్లాగే సినిమా థియేటర్‌కి వస్తాడు.

ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి: సామాన్య ప్రేక్షకులుగా...

ఎస్ఎస్ రాజమౌళి

ఎస్ఎస్ రాజమౌళి ఇప్పుడు ప్రపంచంలోనే ప్రముఖ దర్శకుడు. రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్ నటించిన ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ చిత్రాన్ని ఆస్కార్ వరకు తీసుకెళ్లిన రాజమౌళి కూడా ఈ అవార్డును గెలుచుకున్నాడు. ఇంత గొప్ప స్థాయికి ఎదిగిన రాజమౌళి నిజజీవితంలో చాలా మామూలుగా, సాదాసీదాగా ఉంటాడు. ఒకట్రెండు సినిమాలు చేస్తే చాలు కానీ.. బౌన్సర్లు పెట్టి చూసీ చూడనట్లు చూసుకుని రెచ్చిపోయే వాళ్లను టాలీవుడ్ లో చాలా మందిని చూశాం. అయితే ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఎంతో పేరు తెచ్చుకున్న రాజమౌళి ఎలాంటి ఆర్భాటాలు లేకుండా సామాన్య ప్రేక్షకుల్లా సినిమాకి వస్తాడు, ఎంత మాములుగా ఉన్నాడో చూడండి.

ssrajamouli.jpg

గత వారం ‘భాగ్‌సాలే’ సినిమా విడుదలైంది. రాజమౌళి అన్నయ్య కీరవాణి (ఎం.ఎం.కీరవాణి) రెండవ కుమారుడు శ్రీసింహ కోడూరి ఈ చిత్రంలో కథానాయకుడు. ఈ సినిమా ఫస్ట్ షో తొలిరోజు సింహ కోడూరికి మద్దతు తెలిపేందుకు రాజమౌళి, కీరవాణి, ఇతర కుటుంబ సభ్యులు వచ్చారు.

వీరందరితో పాటు నిర్మాత కొర్రపాటి సాయి కూడా వచ్చారు. ఇలా ఫ్యామిలీ మెంబర్స్ అందరితో కలిసి వచ్చిన రాజమౌళి ఎలాంటి ఆర్భాటాలు లేకుండా మల్టీప్లెక్స్ లో బౌన్సర్లు లేకుండా సినిమా చూసి మళ్లీ ఎవరికీ ఇబ్బంది లేకుండా చాలా మామూలుగా ప్రవర్తించాడు. ఈరోజుల్లో సినిమా తీస్తే చాలు, ఆ నటుడు ఎంత రచ్చ చేస్తున్నాడో, రాగానే బౌన్సర్లు అందరినీ నెట్టి మరీ సందడి చేస్తుంటారు. కానీ రాజమౌళి మాత్రం ఎవరినీ ఇబ్బంది పెట్టకుండా, తనకు ఇబ్బంది కలగకుండా చాలా సింపుల్ గా సినిమా నుంచి వెళ్లిపోయాడు. అదే ఆయన గొప్పతనం

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-11T12:03:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *