విశాల్ : విశాల్ లంచం ఆరోపణలు.. రంగంలోకి దిగిన కేంద్ర ప్రభుత్వం..

ముంబై సీబీఎఫ్‌సీ అధికారులు తన నుంచి 6.5 లక్షలు లంచం తీసుకున్నారని హీరో విశాల్ ట్వీట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. దీనిపై తాజాగా..

విశాల్ : విశాల్ లంచం ఆరోపణలు.. రంగంలోకి దిగిన కేంద్ర ప్రభుత్వం..

విశాల్ ఆరోపణలపై సమాచార, ప్రసార మంత్రిత్వ శాఖ స్పందించింది

విశాల్ : తమిళ హీరో విశాల్ నిన్న సెప్టెంబర్ 28న సంచలన ట్వీట్ చేశాడు.ముంబై సెన్సార్ బోర్డు తన నుంచి 6.5 లక్షలు లంచం తీసుకుందని సంచలన వ్యాఖ్య చేశాడు. ఆయన నటించిన మార్క్ ఆంటోని చిత్రం హిందీలో సెప్టెంబర్ 22న విడుదల కానుంది. కానీ కొన్ని అనివార్య కారణాల వల్ల సినిమాను సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు.ఈ వాయిదా వెనుక కారణాన్ని వివరిస్తూ నిన్న ఓ వీడియోను షేర్ చేశారు.

శివ రాజ్ కుమార్ : తెలుగు హీరోలపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన శివన్న.. ఎవరి గురించి?

ఆంటోనీ సినిమా హిందీ వెర్షన్‌ను విడుదల చేసేందుకు ముంబై సీబీఎఫ్‌సీ అధికారులు విశాల్ నుంచి 6.5 లక్షలు లంచం తీసుకున్నారని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఈ విషయాన్ని తెలియజేస్తూ.. దానికి సంబంధించిన పత్రాలను కూడా పోస్ట్ చేశాడు. ఈ విషయాన్ని మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి, ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ట్వీట్ చేశారు. దీంతో విశాల్ ట్వీట్ సినీ పరిశ్రమతో పాటు రాజకీయాల్లోనూ చర్చనీయాంశంగా మారింది. సమాచార, ప్రసార మంత్రిత్వ శాఖ ట్వీట్ చేసింది.

అల్లు అర్జున్ : బన్నీ భార్య పుట్టినరోజు కానుక.. క్రిష్ – అల్లు అర్జున్ ప్రకటన విడుదల

“సీబీఎఫ్‌సీలో అవినీతిని నటుడు విశాల్ బయటపెట్టారు. ఇది అత్యంత దురదృష్టకరం. అవినీతికి పాల్పడితే ప్రభుత్వం ఎంతమాత్రం సహించేది లేదని, ఎవరికైనా సంబంధం ఉన్నట్లు తేలితే కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామని చెప్పారు. సమాచార & ప్రసార మంత్రిత్వ శాఖకు చెందిన సీనియర్ అధికారిని ఈరోజు విచారణ నిమిత్తం ముంబైకి పంపారు. CBFC వేధింపులకు సంబంధించిన ఏవైనా ఇతర కేసుల గురించి సమాచారాన్ని అందించడం ద్వారా మంత్రిత్వ శాఖకు సహకరించాలని మేము ప్రతి ఒక్కరినీ అభ్యర్థిస్తున్నాము, ”అని ట్వీట్‌లో పేర్కొంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *