బేబీ : ఈ చిన్న సినిమా పెద్ద సినిమా రేంజ్ లో ఫస్ట్ డే కలెక్షన్స్

ఆనంద్ దేవరకొండ, వైష్ణవి చైతన్య, విరాజ్ అశ్విన్ నటించిన ‘బేబీ’ #బేబీ నిన్న విడుదలైంది. సాయి రాజేష్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని SKN నిర్మించారు. ఎగ్జిక్యూటివ్‌ ప్రొడ్యూసర్‌ ధీరజ్‌ మాట్లాడుతూ.. గురువారం రెండు రాష్ట్రాల్లోనూ పెయిడ్‌ ప్రీమియర్‌ షోలు వేశామని, మంచి స్పందన వచ్చిందని తెలిపారు. ప్రీమియర్స్ తర్వాత సినిమాకు మంచి పాజిటివ్ టాక్ రావడంతో శుక్రవారం విడుదలైన చాలా షోలు హౌస్ ఫుల్ అవ్వడమే కాదు.. శనివారం కూడా అదే స్ట్రాంగ్ కలెక్షన్స్ క్యారీ చేస్తున్నాయని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు అంటున్నారు.

ఈ ‘బేబీ’ సినిమా ఫస్ట్ డే కలెక్షన్స్ చూసి అందరూ షాక్ అవుతున్నారు. ఇంత చిన్న సినిమా వసూళ్లు పెద్ద రేంజ్ సినిమాలా ఉండటంతో ఇది పెద్ద బ్లాక్ బస్టర్ అవుతుందని అంటున్నారు. #BabyTheMovie 1వ రోజు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఈ చిత్రం రూ. 7.1 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ అంటే రూ. 3.9 కోట్లు అంటే రెండో రోజు ఈ సినిమా బ్రేక్ ఈవెన్ అవ్వడం ఖాయం అంటున్నారు ట్రేడ్ విశ్లేషకులు.

బేబీ4.jpg

ఈ మధ్య కాలంలో ఒక చిన్న సినిమా కూడా ఈ రేంజ్ లో కలెక్షన్స్ సాధించలేదని అంటున్నారు. ‘బేబీ’ సినిమా ముగ్గురు వ్యక్తుల మధ్య సాగే ప్రేమకథ కాగా, సినిమా క్లైమాక్స్ కూడా డిఫరెంట్‌గా ఉంటుంది. వైష్ణవి చైతన్య చాలా మంచి పెర్ఫార్మెన్స్ ఇచ్చాడు మరియు ఆనంద్ దేవరకొండ తన బెస్ట్ ఇచ్చాడు. విరాజ్ అశ్విన్ కూడా చాలా బాగా చేశాడు.

ఈ సినిమాలో ముగ్గురి చుట్టూనే కథ తిరుగుతుంది. ఓ బస్తీ అమ్మాయి కాలేజీకి వెళ్లిన తర్వాత స్నేహితులతో కలిసి మారడం, కాలేజీలో ఓ ధనవంతుడి కొడుకుతో ఎలా తిరుగుతుంది, బస్తీలో ప్రేమించిన అబ్బాయిని ఏం చేస్తుంది అనేదే ఈ సినిమా కథాంశం. దర్శకుడు సాయి రాజేష్ ప్రతి సన్నివేశాన్ని కొత్తగా చూపించి, చక్కటి డైలాగ్స్, సంగీతంతో ప్రేక్షకులను అలరించగలిగాడని, అందుకే ప్రేక్షకుల నుంచి స్పందన వస్తోందని అంటున్నారు. శని, ఆదివారాల్లో ఈ సినిమా మరింత కలెక్ట్ చేసే అవకాశాలున్నాయని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-15T14:57:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *