జ్ఞాపకాలు: ఇది సుధాకర్ కోమాకుల తదుపరి అడుగు..

‘నారాయణ అండ్ కో’ సినిమా తర్వాత యంగ్ హీరో సుధాకర్ కోమాకుల ‘మెమోరీస్’ పేరుతో ఓ మ్యూజిక్ వీడియోను రూపొందించేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. సుధాకర్‌ తన సొంత బ్యానర్‌ సుఖా మీడియాపై ఈ పాటను నిర్మిస్తున్నారు. రియల్ వరల్డ్ ఫుటేజ్ మరియు 2డి యానిమేషన్‌తో శాన్ ఫ్రాన్సిస్కో నగరంలో ఈ పాటను చిత్రీకరించినట్లు ఆయన వెల్లడించారు. త్వరలోనే తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో ఈ వీడియో సాంగ్‌ని యూట్యూబ్‌లో విడుదల చేయనున్నట్టు సుధాకర్ కోమాకుల తెలిపారు.

ఈ పాటను వర్ధమాన చిత్రనిర్మాత అన్వేష్ భాష్యం దర్శకత్వం వహించారు. గతంలో అన్వేష్ సైమా అవార్డ్స్‌లో నామినేట్ అయిన షార్ట్ ఫిల్మ్ ‘ఛోటు’కి కాన్సెప్ట్ రైటర్‌గా పనిచేశాడు. సోనీ మ్యూజిక్‌లో విడుదలైన మరో షార్ట్ ఫిల్మ్ ‘మనోహరం’ రచయితగా మరియు ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాతగా పనిచేసింది. ఇప్పుడు మెమోరీస్ సాంగ్ వరుణ్ అనే యువకుడి కథను చెబుతుందని అంటున్నారు. మెమొరీస్ సాంగ్ కాన్సెప్ట్ విషయానికి వస్తే.. వరుణ్ అనే యువకుడు తన ప్రయాణంలో ఓడిపోయాడన్న ఫీలింగ్ నుంచి తన గమ్యాన్ని తెలుసుకునే వరకు ఎలా సాగిపోతున్నాడో ఇందులో చూపించామని యూనిట్ చెబుతోంది.

సుధాకర్-కొమాకుల-2.jpg

ఈ పాటను వరుణ్ స్వరపరిచారు. ఈ పాటను తెలుగులో రాహుల్ సిప్లిగంజ్ పాడగా, కన్నడలో వాసుకి వైభవ్ పాడారు. వీడియో పాట విజువల్‌గా ఆకట్టుకుంటుంది మరియు సాధారణ హుక్ స్టెప్‌ను కలిగి ఉంది. ఈ స్టెప్ అందరినీ డ్యాన్స్ చేసేలా ఉంటుందని యూనిట్ చెబుతోంది. హీరో సుధాకర్ కోమాకుల మాట్లాడుతూ ఈ పాట అందరినీ ఆకట్టుకుంటుందని, జీవితంలోని మార్పులను తెలియజేస్తుందని అన్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-15T18:07:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *