గుంటూరు కారం – మీనాక్షి: అన్నీ చెప్పా.. లీక్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-17T11:53:56+05:30 IST

మహేష్ బాబు హీరోగా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. శ్రీలీల కథానాయిక. త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమాలో మీనాక్షి చౌదరి రెండో కథానాయికగా నటిస్తుందనే వార్తలు కొన్ని రోజులుగా చక్కర్లు కొడుతున్నాయి. దీనిపై అధికారిక ప్రకటన లేదు. తాజాగా ఈ సినిమా గురించి మీనాక్షి ఒక లీక్ వదిలింది.

గుంటూరు కారం - మీనాక్షి: అన్నీ చెప్పా.. లీక్

మహేష్ బాబు హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం గుంటూరు కారం. శ్రీలీల హీరోయిన్. త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమాలో మీనాక్షి చౌదరి రెండో కథానాయికగా నటిస్తుందనే వార్తలు కొన్ని రోజులుగా చక్కర్లు కొడుతున్నాయి. దీనిపై అధికారిక ప్రకటన లేదు. తాజాగా ఈ సినిమా గురించి మీనాక్షి ఒక లీక్ వదిలింది. ‘హత్య’ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పాల్గొన్న మీనాక్షి చౌదరి.. గుంటూరు కారంలో నటిస్తున్నట్లు లీక్ చేసింది. అలాగే సినిమా షూటింగ్‌కి సంబంధించిన అప్‌డేట్‌ను కూడా ఇచ్చారు. ఇప్పటికే ఒక షెడ్యూల్ పూర్తయింది’’ అని ఆమె తెలిపారు. నాకు మహేష్ అంటే చాలా ఇష్టం. ఆయన వీరాభిమాని. మహేష్‌తో నటించిన అనుభూతిని ఎప్పటికీ మర్చిపోలేను. తొలిరోజు షూటింగ్‌లో మొదటి సీన్‌ మహేష్‌తో. ఆ రోజు నాకు ఎప్పటికీ గుర్తుండిపోతుంది. త్రివిక్రమ్, మహేష్ ల హిట్ కాంబోలో నటిస్తున్నందుకు చాలా హ్యాపీగా ఉంది’’ అని మీనాక్షి చౌదరి తెలిపారు.(మీనాక్షి చౌదరి లీక్)

‘ఇచ్చట వాహనములు నిలపడు’ సినిమాతో తెలుగు తెరపై తొలి ప్రయత్నంలోనే మెప్పించింది మీనాక్షి చౌదరి. ఆ తర్వాత ‘హిట్ 2’, ‘ఖిలాడీ’ సినిమాల్లో అవకాశాలు వచ్చాయి. ప్రస్తుతం ‘గుంటూరు కారం’లో చేస్తున్నా. ఈ చిత్రంలో తొలుత పూజా హెగ్డే, శ్రీలి హీరోయిన్లుగా ఎంపికయ్యారు. అయితే కొన్ని కారణాల వల్ల పూజ సినిమా నుంచి తప్పుకుంది. దీంతో శ్రీలీల మెయిన్ హీరోయిన్ అయిపోయింది. సెకండ్ హీరోయిన్ గా మీనాక్షి చౌదరి ఛాన్స్ కొట్టేసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-17T12:04:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *