మృణాల్ ఠాకూర్ : సీత ఏడాది పూర్తి చేసుకుంది.. ఆమె మనసులో ఏముందో!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-05T19:31:31+05:30 IST

ఏడాది క్రితం మృణాల్ ఠాకూర్ పేరు చెబితే ‘సూపర్ 30’, ‘ఘోస్ట్ స్టోరీస్’, ‘జెర్సీ’ లాంటి హిందీ సినిమాలు గుర్తుకు వచ్చేవి. ఇప్పుడు ఆమె తెలుగు సీతగా గుర్తింపు పొందింది. దానికి కారణం తెలుగులో ఆమె తొలి చిత్రం ‘సీతారామన్’. అందులో సీత పాత్రతో తెలుగు ప్రేక్షకుల మనసు దోచుకుంది. ప్రస్తుతం ఆమెకు తెలుగులో వరుస అవకాశాలు వస్తున్నాయి.

మృణాల్ ఠాకూర్ : సీత ఏడాది పూర్తి చేసుకుంది.. ఆమె మనసులో ఏముందో!

ఏడాది క్రితం మృణాల్ ఠాకూర్ పేరు చెబితే హిందీలో ‘సూపర్30’, ‘ఘోస్ట్ స్టోరీస్’, ‘జెర్సీ’ లాంటి సినిమాలు గుర్తుకు వచ్చేవి. ఇప్పుడు ఆమె తెలుగు సీతగా గుర్తింపు పొందింది. దానికి కారణం తెలుగులో ఆమె నటించిన తొలి చిత్రం ‘సీతారామం’. అందులో సీత పాత్రతో తెలుగు ప్రేక్షకుల మనసు దోచుకుంది. ప్రస్తుతం ఆమెకు తెలుగులో వరుస అవకాశాలు వస్తున్నాయి. మృణాల్ ఠాకూర్, దుల్కర్ సల్మాన్ ప్రధాన పాత్రల్లో హను రాఘవపూడి తెరకెక్కించిన చిత్రం ‘సీతారామన్’. ఈ ప్రేమకథా చిత్రం విడుదలై శనివారానికి ఏడాది పూర్తయిన సందర్భంగా ఆమె సోషల్ మీడియాలో ఆసక్తికర పోస్ట్ చేశారు. తెలుగు అమ్మాయిగా ఆదరిస్తున్న తెలుగు ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు తెలుపుతూ ఈ పోస్ట్ చేసింది. “ప్రియమైన ప్రేక్షకులారా.. నటిగా నా తొలి చిత్రం ‘సీతాహారం’. మీరందరూ నా కన్న కలలకు మించిన ప్రేమను చూపించారు. నన్ను మీ తెలుగింటి అమ్మగా అంగీకరించారు. ఈ ప్రయాణంలో మాటలకు మించిన ప్రేమను చూపిన తెలుగు ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు. అనేది నాకు ప్రత్యేకం.ఇంకా చాలా ఏళ్ల పాటు విభిన్నమైన పాత్రలతో అలరిస్తూనే ఉంటానని అన్నారు.(సీతారాం ఏడాది పూర్తి చేసుకున్నాడు)

2.jpg

ఆమె చిత్ర బృందం గురించి కూడా పోస్ట్ చేసింది. ‘‘నా నుంచి బెస్ట్ వెర్షన్ సీతని తెరపైకి తీసుకొచ్చిన దర్శకుడు హను రాఘవపూడికి ధన్యవాదాలు.. ఈ ప్రయాణాన్ని గుర్తుండిపోయేలా చేసిన దుల్కర్‌తో పాటు చిత్రబృందం మొత్తానికి ధన్యవాదాలు. దీంతో పాటు ‘సీతారామ్’ మేకింగ్ వీడియోను అభిమానులతో పంచుకున్నారు. మృణాల్ ప్రస్తుతం విజయ్ దేవరకొండతో పాటు నానితో కలిసి ‘హాయ్ నాన్న’ చిత్రంలో నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-05T19:34:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *