ప్రాజెక్ట్ కె: దీపికా.. తన కళ్లతో కొత్త ప్రపంచంలోకి.. వైరల్ గా చూడండి

రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ మరియు క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ నాగ్ అశ్విన్ కాంబినేషన్‌లో ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకమైన భవిష్యత్ సైన్స్ ఫిక్షన్ చిత్రంగా రూపొందుతోంది. ఇప్పటికే ఎన్నో ఆకర్షణలతో దేశవ్యాప్తంగా క్రేజ్ సంపాదించుకున్న ఈ సినిమా అత్యంత ఖరీదైన ఇండియన్ సినిమాగా రూపొందుతోంది. ఈ సినిమాలో చాలా మంది ఇండియన్ సూపర్ స్టార్స్ అలరించనున్నారు. అమితాబ్ బచ్చన్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొణె, దిశా పటానీ ఈ సినిమాలో ప్రభాస్‌తో కలిసి స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోనున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి వస్తున్న ప్రతి అప్ డేట్ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా వైరల్ అవుతుండడం విశేషం. తాజాగా ఈ సినిమాలో దీపికా పదుకొణె లుక్‌ని రివీల్ చేశారు మేకర్స్.

దీపికా పదుకొనే విడుదల చేసిన లుక్ ప్రస్తుతం ట్రెండింగ్‌లో ఉంది, ఆమె దృష్టిలో కొత్త ప్రపంచం కోసం ఆశ ఉంది. ఈ లుక్‌లో ఆమె లేడీ వారియర్ గెటప్‌లో కనిపిస్తోంది. ఈ లుక్‌పై కొందరు విమర్శకులు సైతం ప్రశంసలు కురిపించడం గమనార్హం. ఇంత పెద్ద ప్రాజెక్ట్ లో హీరోయిన్ లుక్ రివీల్ చేస్తున్నాం.. సింపుల్ ఫోటో రిలీజ్ చేస్తారా? అంటూ కొందరు కామెంట్లు చేస్తున్నారు. ఇదిలావుంటే.. ప్రాజెక్ట్ కే టైటిల్, గ్లింప్స్‌ను జూలై 21న ఇండియాలో, జూలై 20న అమెరికాలో విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. ‘ప్రాజెక్ట్ K’ శాన్ డియాగో కామిక్-కాన్ 2023లో ప్రారంభించబడిన మొదటి భారతీయ చిత్రంగా రికార్డు సృష్టించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. ఈ వేడుకకు ప్రభాస్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొనే, నాగ్ అశ్విన్ మరియు చిత్ర నిర్మాతలు హాజరుకానున్నారు. (ప్రాజెక్ట్ కె అవుట్‌లో దీపికా పదుకొణె లుక్)

ప్రాజెక్ట్-K.jpg

‘ప్రాజెక్ట్ K’ అనేది వైజయంతీ మూవీస్ నిర్మించిన బహుభాషా సైన్స్ ఫిక్షన్ చిత్రం. ఈ సినిమాతో వైజయంతీ మూవీస్ చిత్ర నిర్మాణ చరిత్రలో యాభై ఏళ్లు విజయవంతంగా పూర్తి చేసుకుంది. దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ ఈ సినిమాపై ప్రత్యేక దృష్టి సారిస్తున్నారు. ప్రపంచ స్థాయి నిర్మాణ ప్రమాణాలతో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. టెక్నికల్‌గా ఈ సినిమా నెక్స్ట్ లెవల్‌గా ఉండబోతోంది. జనవరి 12, 2024న సంక్రాంతి సందర్భంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రాజెక్ట్ కెని విడుదల చేయడానికి మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-18T14:47:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *