ప్రాజెక్ట్ కె: రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ లుక్ ఇదిగో..

రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ మరియు క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ నాగ్ అశ్విన్ కాంబినేషన్‌లో ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకమైన భవిష్యత్ సైన్స్ ఫిక్షన్ చిత్రంగా రూపొందుతోంది. ఇప్పటికే ఎన్నో ఆకర్షణలతో దేశవ్యాప్తంగా క్రేజ్ సంపాదించుకున్న ఈ సినిమా అత్యంత ఖరీదైన ఇండియన్ సినిమాగా రూపొందుతోంది. తాజాగా ఈ సినిమాలోని యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ లుక్‌లో ప్రభాస్‌ని చూసిన వారంతా.. ఆశ్చర్యపోతున్నారు. ఎందుకంటే ఇప్పటి వరకు ఏ టాలీవుడ్ హీరో ఇలాంటి అవతార్‌లో కనిపించలేదు. దాదాపు ఐరన్ మ్యాన్ లా కనిపించే ప్రభాస్ ని చూస్తుంటే ఇది అలాంటి సినిమానా కాదా అని జనాలకు అర్థమైపోతోంది. ఇప్పుడు ఈ పోస్టర్ వైరల్ అవుతోంది.

అమితాబ్ బచ్చన్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొణె, దిశా పటానీ ఈ సినిమాలో ప్రభాస్‌తో కలిసి స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోనున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి వస్తున్న ప్రతి అప్ డేట్ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా వైరల్ అవుతుండడం విశేషం. ప్రాజెక్ట్ K యొక్క టైటిల్, గ్లింప్స్ యొక్క మేకర్స్ ఇప్పటికే భారతదేశంలో జూలై 21న మరియు USలో జూలై 20న విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. శాన్ డియాగో కామిక్-కాన్ 2023లో ప్రారంభం కానున్న తొలి భారతీయ చిత్రంగా ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ రికార్డు సృష్టించేందుకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ వేడుకకు ప్రభాస్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొనే, నాగ్ అశ్విన్ మరియు దర్శక నిర్మాతలు హాజరుకానున్నట్లు తెలుస్తోంది. . (ప్రాజెక్ట్ కె అవుట్‌లో ప్రభాస్ లుక్)

ప్రభాస్.jpg

‘ప్రాజెక్ట్ K’ అనేది వైజయంతీ మూవీస్ నిర్మించిన బహుభాషా సైన్స్ ఫిక్షన్ చిత్రం. ఈ సినిమాతో వైజయంతీ మూవీస్ చిత్ర నిర్మాణ చరిత్రలో యాభై ఏళ్లు విజయవంతంగా పూర్తి చేసుకుంది. దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ ఈ సినిమాపై ప్రత్యేక దృష్టి సారిస్తున్నారు. ప్రపంచ స్థాయి నిర్మాణ ప్రమాణాలతో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. టెక్నికల్‌గా ఈ సినిమా నెక్స్ట్ లెవల్‌గా ఉండబోతోంది. ప్రాజెక్ట్ K ని జనవరి 12, 2024న సంక్రాంతి సందర్భంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల చేయడానికి మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-19T15:55:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *