పశుపతి పరాస్: మేనల్లుడు చిరాగ్ పాశ్వాన్‌కు పశుపతి పరాస్ షాక్..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-22T20:45:35+05:30 IST

వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో బీహార్‌లోని హాజీపూర్ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేయడంపై చిరాగ్ పాశ్వాన్), ఆయన మామ, కేంద్ర మంత్రి పశుపతి పరాస్‌ల మధ్య విభేదాలు తలెత్తినట్లు తెలుస్తోంది. వచ్చే ఎన్నికల్లో హాజీపూర్ నుంచి పోటీ చేయకుండా ఏ శక్తీ అడ్డుకోలేదని పరాస్ అన్నారు.

పశుపతి పరాస్: మేనల్లుడు చిరాగ్ పాశ్వాన్‌కు పశుపతి పరాస్ షాక్..!

పాట్నా: వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో బీహార్‌లోని హాజీపూర్ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసే విషయంలో చిరాగ్ పాశ్వాన్, ఆయన మామ, కేంద్ర మంత్రి పశుపతి పరాస్ మధ్య విభేదాలు తలెత్తినట్లు తెలుస్తోంది. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో హాజీపూర్ నుంచి పోటీ చేస్తానని, భూమిపై ఉన్న ఏ శక్తీ తనను అక్కడి నుంచి పోటీ చేయకుండా అడ్డుకోదని పశుపతి పరాస్ శనివారం అన్నారు.

చిరాగ్ తండ్రి దివంగత రామ్ విలాస్ పాశ్వాన్ గతంలో హాజీపూర్ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహించారు. ఇటీవల చిరాగ్ పాశ్వాన్ బీజేపీకి దగ్గరవుతూ ఎన్డీయేలో చేరేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్న చిరాగ్ ఈసారి ఎలాగైనా హాజీపూర్ సీటును దక్కించుకోవాలని పట్టుదలతో ఉన్నారు. ఈ నేపథ్యంలో పరాస్ తాజా వ్యాఖ్యలు ప్రాధాన్యత సంతరించుకున్నాయి.

మీడియాతో మాట్లాడిన పరాస్, ఇంకా ఎన్డీయేలో చేరని చిరాగ్ కంటే బీజేపీ నేతృత్వంలోని ఎన్డీయే బలంగా ఉంటుందని విశ్వసిస్తున్నట్లు చెప్పారు. “నేను ఎన్డీయేలో భాగస్వామిని. అందులో ఎలాంటి సందేహం లేదు. ఢిల్లీలో జరిగిన ఎన్డీయే సమావేశానికి చిరాగ్ హాజరై ఉండవచ్చు. పార్లమెంటులో జరిగిన కూటమి ఎంపీల సమావేశానికి చిరాగ్‌ను ఆహ్వానించలేదు. అది అందరికీ అర్థమవుతుంది” అని ఆయన అన్నారు. ఈ నెల 18న జరిగిన ఎన్డీయే సమావేశంలో చిరాగ్, పరాస్ మధ్య సయోధ్య కుదిరిందనే ఊహాగానాలు, చిరాగ్ తనతో ఫోటో దిగి తన కాళ్లకు నమస్కరించి తన ఆశీర్వాదం తీసుకున్నానని, ఇది బీహార్ సంస్కృతి అని అన్నారు. తనకు రాజ్యసభ సీటు ఇస్తారని మీడియాలో వస్తున్న ఊహాగానాలలో నిజం ఉంది.తాను హాజీపూర్ ఎంపీ, కేంద్ర మంత్రి, ఎన్డీయే భాగస్వామి అని, వచ్చే ఎన్నికల్లో కూడా హాజీపూర్ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తానని చిరాగ్ వ్యాఖ్యానించడంతో హాజీపూర్ సీటు తనకు కర్మ భూమి అని, అది తనకు సోదరుడని దేవగంట పాశ్వాన్ అన్నారు.చిరాగ్ ఇప్పటికే జాముయ్ నియోజకవర్గం ఎంపీగా ఉన్నందున ఆ నియోజకవర్గంపై దృష్టి సారించాలని సూచించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T20:45:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *