ట్విట్టర్ లోగో: ఎలోన్ మస్క్ ట్విట్టర్ లోగోను మార్చారు.

ట్విట్టర్

ట్విట్టర్ లోగో: ట్విట్టర్‌ను సొంతం చేసుకున్న తర్వాత, ప్రముఖ పారిశ్రామికవేత్త ఎలోన్ మస్క్ కంపెనీలో అనేక మార్పులు తీసుకొచ్చారు. అన్ని స్థాయిల్లో ఉద్యోగుల తొలగింపు నుంచి బ్లూటిక్ సబ్‌స్క్రిప్షన్ వంటి కీలక నిర్ణయాలు అమలులోకి వచ్చాయి. ఇప్పుడు ట్విట్టర్‌కు మారుపేరుగా ఉన్న బ్లూ బర్డ్ లోగోను కొత్త ‘X’తో భర్తీ చేశారు. ట్విట్టర్ వెబ్‌సైట్ కూడా X.com (X.com)తో లింక్ చేయబడింది. ఈ క్రమంలో కస్తూరి ఆలోచనలు చూస్తుంటే ‘ఎక్స్’కు ప్రాధాన్యత కనిపిస్తోంది. రానున్న రోజుల్లో ‘ఎక్స్’ కార్పొరేషన్ ద్వారా తన మొత్తం వ్యాపార సామ్రాజ్యాన్ని నిర్వహించే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం.

మస్క్ లైక్స్ ఎక్స్..(ట్విట్టర్ లోగో)

ఎలోన్ మస్క్‌కి X అంటే చాలా ఇష్టం. 1990 నుండి, ఇది మాస్క్‌తో ముడిపడి ఉంది. 1999లో, ఎలాన్ మస్క్ X.com అనే స్టార్టప్‌ని ప్రారంభించాడు. ఆ తర్వాత అది పేపాల్‌కి వెళ్లింది. అయితే, 2017లో ఎలోన్ మస్క్ మళ్లీ ex.com డొమైన్‌ను కొనుగోలు చేశారు. తనకు ఎంతో సెంటిమెంట్‌గా ఉన్న డొమైన్ మళ్లీ తన వద్దకు రావడం చాలా సంతోషంగా ఉందని ఆ సందర్భంగా మస్క్ వ్యాఖ్యానించారు. మస్క్ పేపాల్ పునఃవిక్రయం కోసం ధన్యవాదాలు తెలిపారు. ఇప్పట్లో ఉపయోగించుకునే యోచన లేదని.. చాలా సెంటిమెంట్ గా ఉందన్నారు. అప్పటి నుంచి ఎక్స్.కామ్ వినియోగంలోకి రాలేదు. ఇటీవల, ఇది ట్విట్టర్‌కు లింక్ చేయబడింది మరియు తిరిగి వెలుగులోకి వచ్చింది.

ఇప్పటికే ఎన్నో రంగాల్లోకి అడుగుపెట్టిన ఎలాన్ మస్క్ దాదాపు అన్ని కంపెనీల్లోనూ X అనే అక్షరం ఉండేలా చూసుకున్నాడు. 2002లో, స్పేస్ ఎక్స్‌ప్లోరేషన్ కోసం ప్రారంభించిన కంపెనీ, తన కుమారులలో ఒకరైన ఎలక్ట్రిక్ కార్ మోడల్ X పేరులో X అక్షరాన్ని కూడా చేర్చింది. ట్విట్టర్ లోగో మార్పుపై తాజాగా, ఎలోన్ మస్క్ తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో పోస్ట్ చేశారు. Twitter ప్రధాన కార్యాలయంలో X అనే పెద్ద అక్షరం కనిపిస్తుంది. వినియోగదారుల నుంచి మిశ్రమ స్పందన వస్తోంది. ట్విట్టర్ పిట్ట లోగోను మార్చిన మస్క్ పై పలువురు తమదైన శైలిలో విమర్శలు గుప్పించారు.

పోస్ట్ ట్విట్టర్ లోగో: ఎలోన్ మస్క్ ట్విట్టర్ లోగోను మార్చారు. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *