వాట్సాప్ ఐఫోన్ యూజర్లు: ఐఫోన్ యూజర్లకు వాట్సాప్ అప్ డేట్.. ఆ 5 కొత్త ఇంట్రెస్టింగ్ ఫీచర్లు ఇవే..!

వాట్సాప్ ఐఫోన్ యూజర్లు: ఐఫోన్ వినియోగదారుల కోసం వాట్సాప్ కొత్త అప్‌డేట్‌లను తీసుకువస్తోంది. చాట్ బదిలీ, తెలియని కాలర్లను నిశ్శబ్దం చేయడం వంటి కొత్త ఫీచర్లను ప్రవేశపెట్టింది.

వాట్సాప్ ఐఫోన్ యూజర్లు: ఐఫోన్ యూజర్లకు వాట్సాప్ అప్ డేట్.. ఆ 5 కొత్త ఇంట్రెస్టింగ్ ఫీచర్లు ఇవే..!

WhatsApp iPhone వినియోగదారుల కోసం కొత్త నవీకరణను విడుదల చేస్తుంది _ చాట్ బదిలీ, తెలియని కాలర్‌లను నిశ్శబ్దం చేయడం మరియు 3 ఇతర మార్పులు

వాట్సాప్ ఐఫోన్ వినియోగదారులు: ప్రముఖ మెటా యాజమాన్యంలోని వాట్సాప్ ఐఫోన్ వినియోగదారుల కోసం కొత్త అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేసింది. ఈ మెసేజింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్ రూపకల్పన భద్రతను మరింత మెరుగుపరుస్తుంది. వాట్సాప్ వినియోగదారులు ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ‘ట్రాన్స్‌ఫర్ చాట్స్’ ఫీచర్‌తో పాటు ‘సైలెన్స్ అన్‌నోన్ కాలర్స్’ వంటి మరిన్ని ఫీచర్లను జోడించింది. ఈ కొత్త ఫీచర్లన్నీ అందరికీ అందుబాటులోకి వస్తున్నాయి. అయితే, ఈ ప్లాట్‌ఫారమ్ క్రమం తప్పకుండా కొత్త అప్‌డేట్‌లను విడుదల చేస్తుంది. వాట్సాప్ ఐఫోన్ యూజర్లందరికీ అప్‌డేట్ రావడానికి కొంత సమయం పడుతుంది.

(WhatsApp iOSలో యాప్ వెర్షన్ 23.14.79ని విడుదల చేస్తోంది). ఈ కొత్త అప్‌డేట్ వినియోగదారు అనుభవాన్ని మరియు భద్రతను మెరుగుపరచడానికి ముఖ్యమైన మార్పులను కలిగి ఉంది. ఇప్పుడు iOS వినియోగదారుల కోసం తాజా WhatsAppలో అందుబాటులో ఉన్న 5 తాజా అప్‌డేట్‌ల గురించి తెలుసుకుందాం.

ఇది కూడా చదవండి: Flipkart Plus Premium : ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో ‘ప్లస్ ప్రీమియం’ సభ్యత్వం.. ఈ కొత్త సేవ పూర్తిగా ఉచితం.. త్వరలో భారత్‌లో ప్రారంభం..!

చాట్‌లను బదిలీ చేయండి:
WhatsApp ఇప్పుడు iOS వినియోగదారులు పాత iPhone నుండి కొత్త iPhoneకి సందేశాలు, మీడియా మరియు సెట్టింగ్‌లతో సహా చాట్ చరిత్రను స్థానికంగా బదిలీ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది. ఈ కొత్త అప్‌డేట్‌తో WhatsApp చాట్ హిస్టరీని బదిలీ చేయడానికి iCloud లేదా లోకల్ బ్యాకప్‌పై ఆధారపడాల్సిన అవసరం లేదు. ఈ ఫీచర్ iOS 15 మరియు తదుపరి సంస్కరణల నుండి WhatsApp వినియోగదారులందరికీ అందుబాటులో ఉంది.

పునఃరూపకల్పన చేయబడిన స్టిక్కర్ ట్రే:
వాట్సాప్ కొత్త లేఅవుట్‌తో స్టిక్కర్ ట్రేని రీడిజైన్ చేసింది. స్టిక్కర్లను కనుగొని పంపవచ్చు. ఇప్పుడు వినియోగదారులు టైప్ చేయడానికి కీవర్డ్ ద్వారా స్టిక్కర్‌ల కోసం కూడా శోధించవచ్చు.

WhatsApp iPhone వినియోగదారుల కోసం కొత్త నవీకరణను విడుదల చేస్తుంది _ చాట్ బదిలీ, తెలియని కాలర్‌లను నిశ్శబ్దం చేయడం మరియు 3 ఇతర మార్పులు

వాట్సాప్ ఐఫోన్ యూజర్లు ఐఫోన్ వినియోగదారుల కోసం కొత్త అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేశారు _ చాట్ బదిలీ, తెలియని కాలర్‌లను నిశ్శబ్దం చేయడం మరియు 3 ఇతర మార్పులు

అవతార్ స్టిక్కర్లు:
WhatsApp కొత్త ఉపకరణాలతో పాటు కొత్త అవతార్ స్టిక్కర్లను జోడించింది. స్టిక్కర్ ట్రేలోని ‘+’ బటన్‌ను నొక్కడం ద్వారా వినియోగదారులు వారి స్వంత అవతార్ స్టిక్కర్‌ను సృష్టించవచ్చు. వాట్సాప్ వినియోగదారులు సెల్ఫీపై క్లిక్ చేసి, ఆ సెల్ఫీని స్టిక్కర్‌గా మార్చడం ద్వారా అనుకూలీకరించిన అవతార్‌ను సృష్టించవచ్చు.

ల్యాండ్‌స్కేప్ మోడ్‌లో వీడియో కాల్‌లు:
ల్యాండ్‌స్కేప్ మోడ్‌లో (WhatsApp) వీడియో కాల్‌లను ఉపయోగించడానికి WhatsApp వినియోగదారులను అనుమతిస్తుంది. కుటుంబంతో వీడియో కాల్‌లో ఒకే ఫ్రేమ్‌లో ఒకేసారి బహుళ వ్యక్తులతో మాట్లాడాలనుకునే వినియోగదారులకు ఈ ఫీచర్ ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది.

తెలియని కాలర్లను నిశ్శబ్దం చేయండి:
WhatsApp iOS వినియోగదారులు అవాంఛిత కాల్‌లను నివారించడానికి ఇప్పుడు తెలియని కాలర్‌లను నిశ్శబ్దం చేయవచ్చు. ముఖ్యంగా భారతదేశంలో ఆన్‌లైన్ స్కామ్ కేసులు పెరుగుతున్నప్పుడు స్కామ్ కాల్‌లను విస్మరించడానికి ఈ ఫీచర్ ప్రత్యేకంగా సహాయపడుతుంది. WhatsAppలో తెలియని కాలర్‌లను నిశ్శబ్దం చేయడానికి, వినియోగదారులు సెట్టింగ్‌లు > గోప్యత > కాల్‌లు > నిశ్శబ్దం తెలియని కాలర్స్ ఎంపికను ఆన్ చేయవచ్చు.

ముఖ్యంగా, ఐఫోన్ వినియోగదారుల కోసం ఈ కొత్త ఫీచర్లన్నీ iOS తాజా వాట్సాప్ అప్‌డేట్‌తో అందుబాటులో ఉన్నాయి. కొత్త అప్‌డేట్ కోసం, యాప్ స్టోర్‌ని తెరిచి, WhatsAppకి వెళ్లండి. ‘నవీకరణలు’ ట్యాబ్‌పై నొక్కండి. మీకు అప్‌డేట్ అందుబాటులో ఉంటే.. అది అక్కడ జాబితా చేయబడినట్లు మీకు కనిపిస్తుంది. వాట్సాప్ తాజా వెర్షన్‌ను ఇన్‌స్టాల్ చేయడానికి ‘అప్‌డేట్’పై నొక్కండి.

ఇది కూడా చదవండి: Apple రిటైల్ దుకాణాలు: Apple యొక్క కొత్త రిటైల్ స్టోర్ సర్వీస్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *