కమల్జీత్: కమల్జీత్ డబుల్ ధమాకా | కమల్జీత్ డబుల్ ధమాకా


ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-25T01:56:47+05:30 IST

ISSF జూనియర్ వరల్డ్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారత షూటర్ కమల్జీత్ డబుల్ బ్యాంగ్ సాధించాడు. పురుషుల 50 మీటర్ల పసిడి వ్యక్తిగత మరియు టీమ్ పిస్టల్ ఈవెంట్‌లలో పతకాలు సాధించింది.

కమల్జీత్: కమల్జీత్ డబుల్ ధమాకా

చెంగ్వాన్ (కొరియా): ISSF జూనియర్ వరల్డ్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారత షూటర్ కమల్జీత్ డబుల్ బ్యాంగ్ సాధించాడు. పురుషుల 50 మీటర్ల పసిడి వ్యక్తిగత మరియు టీమ్ పిస్టల్ ఈవెంట్‌లలో పతకాలు సాధించింది. సోమవారం జరిగిన మహిళల 50మీ. పిస్టల్ టీమ్ ఈవెంట్‌లో టియానా, యషితా షోకీన్, వీర్‌పాల్ కౌర్ స్వర్ణం సాధించారు. వ్యక్తిగత విభాగంలో టియానా ఒక పాయింట్ తేడాతో అగ్రస్థానాన్ని కోల్పోయి రజతంతో సరిపెట్టుకుంది. 50 మీ. వ్యక్తిగత విభాగంలో కమల్‌జీత్ 544 పాయింట్లతో అగ్రస్థానంలో నిలిచాడు. వెనియామిన్ నికితిన్ (ఉజ్బెకిస్థాన్) రజతం, కిమ్ తైమిన్ (కొరియా) కాంస్యం సాధించారు. 50 మీ. పిస్టల్ టీమ్ ఈవెంట్‌లో అంకిత్‌ తోమర్‌, సందీప్‌, కమల్‌జీత్‌ల జట్టు మొత్తం 1617 పాయింట్లతో బంగారు పతకాన్ని కైవసం చేసుకుంది. చాంపియన్‌షిప్‌లో భారత్‌ రెండో స్థానంతో సరిపెట్టుకోగా, చైనా అగ్రస్థానంలో నిలిచింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-25T01:56:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *