చాహల్-ధనశ్రీ: వైరల్ వీడియో.. చాహల్ తన భార్యతో కలిసి పంజాబీ పాటకు డ్యాన్స్ చేశాడు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 23, 2023 | 04:32 PM

చాహల్-ధనశ్రీ: టీమిండియా క్రికెటర్ చాహల్‌కు ఈ మధ్య పెద్దగా ఆడే అవకాశం రావడం లేదు. చాహల్ సోషల్ మీడియాతో పాపులారిటీ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నాడు. ఈ మేరకు భార్యతో కలిసి రీళ్లు తీస్తున్నాడు. చాహల్-ధనశ్రీ వర్మ తమ మూడవ వార్షికోత్సవాన్ని ఇటీవల జరుపుకున్నారు. ఈ సందర్భంగా వీరిద్దరూ ఓ పంజాబీ పాటకు డ్యాన్స్ చేయగా ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

చాహల్-ధనశ్రీ: వైరల్ వీడియో.. చాహల్ తన భార్యతో కలిసి పంజాబీ పాటకు డ్యాన్స్ చేశాడు

వన్డే ప్రపంచకప్‌కు టీమిండియా స్పిన్నర్ యజ్వేంద్ర చాహల్ ఎంపిక కాలేదు. అనుభవం ఉండి వికెట్లు తీసినప్పటికి అతడిని టీమ్ ఇండియా మేనేజ్‌మెంట్ ఎందుకు పక్కన పెట్టింది? ప్రపంచకప్ తర్వాత టీమిండియా దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనకు వెళ్లినప్పుడు చాహల్‌ను సెలక్టర్లు వన్డే సిరీస్‌కు ఎంపిక చేశారు. కానీ అతనికి ఒక్క మ్యాచ్ కూడా ఆడే అవకాశం ఇవ్వలేదు. ఈ నేప‌థ్యంలో చ‌హ‌ల్ సోష‌ల్ మీడియాతో పాపులారిటీ సంపాదించుకునే ప్ర‌య‌త్నం చేస్తున్నాడు. ఈ మేరకు భార్యతో కలిసి రీళ్లు తీస్తున్నాడు. చాహల్-ధనశ్రీ వర్మ తమ మూడవ వార్షికోత్సవాన్ని ఇటీవల జరుపుకున్నారు. ఈ సందర్భంగా వీరిద్దరూ ఓ పంజాబీ పాటకు డ్యాన్స్ చేయగా ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

ఇప్పటి వరకు తన అంతర్జాతీయ కెరీర్‌లో 72 వన్డేలు ఆడిన చాహల్ 121 వికెట్లు పడగొట్టాడు. టీ20ల్లో 96 వికెట్లు తీశాడు. చాహల్ మరియు ధనశ్రీ 22 డిసెంబర్ 2020న వివాహం చేసుకున్నారు. కరోనా లాక్‌డౌన్ సమయంలో చాహల్ మరియు ధనశ్రీ ఆన్‌లైన్‌లో కలుసుకున్నారు. ఆ సమయంలో చాహల్ సోషల్ మీడియాలో ధనశ్రీ డ్యాన్స్ వీడియో చూసి ఆమెకు మెసేజ్ చేశాడు. అలా ఇద్దరికీ పరిచయం ఏర్పడింది. తాజాగా చాహల్-ధనశ్రీ జంట పెళ్లి రోజున ‘గల్ బన్ గయే’ అనే పంజాబీ పాటకు డ్యాన్స్ చేశారు. ఈ వీడియోను ధనశ్రీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేయగా వైరల్ అవుతోంది. మూడేళ్లుగా ప్రతి సందర్భంలో ఒకరికొకరు ఎంతో సపోర్ట్‌గా ఉండేవారని.. అవకాశం వచ్చిన ప్రతిసారీ చాహల్‌తో కలిసి డ్యాన్స్ చేస్తానని ధనశ్రీ పోస్ట్ చేసింది. చాహల్ కూడా తన ప్రియమైన భార్యపై తన ప్రేమను చూపించాడు. ఈ మేరకు ఇన్‌స్టాలో ఓ పోస్ట్ చేశాడు. తాము కలిసిన మొదటి రోజు నుంచి ఈ క్షణం వరకు ఈ ప్రయాణంలో ప్రతి సెకను ధనశ్రీ తన హృదయానికి దగ్గరగా ఉండేదని చెప్పాడు. పెళ్లిళ్లు స్వర్గంలో నిశ్చయమవుతాయని.. అలాగే తమ బంధాన్ని దేవుడు ఏకతాటిపైకి తెచ్చాడని చెప్పాడు. ధనశ్రీని మంచి మనిషిని చేశానని.. పూర్తి మనిషిని చేశానని చాహల్ చెప్పాడు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 23, 2023 | 04:39 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *