బ్రో ట్విట్టర్ రివ్యూ: మామాఅల్లుల్లా రొమాన్స్ జోరుగా సాగుతోంది..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-28T09:55:23+05:30 IST

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా రిలీజ్ అయితే సందడి వేరుగా ఉంటుంది. మరి మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి ఇద్దరు హీరోలు ఒకేసారి తెరపైకి వస్తే మామూలుగా ఉంటుందా? థియేటర్లు కళకళలాడాలి. ఇంత హడావిడి మధ్య విడుదలైన చిత్రం ‘బ్రో’ (బ్రో ట్విట్టర్ రివ్యూ).

బ్రో ట్విట్టర్ రివ్యూ: మామాఅల్లుల్లా రొమాన్స్ జోరుగా సాగుతోంది..

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా రిలీజ్ అయితే సందడి వేరుగా ఉంటుంది. మరి మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి ఇద్దరు హీరోలు ఒకేసారి తెరపైకి వస్తే మామూలుగా ఉంటుందా? థియేటర్లు కళకళలాడాలి. ఇంత హడావిడి మధ్య విడుదలైన చిత్రం ‘బ్రో’ (బ్రో ట్విట్టర్ రివ్యూ). సముద్రఖని దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్ జంటగా నటించిన ఈ చిత్రం తమిళ హిట్ వినోదయ సిత్తం చిత్రానికి రీమేక్. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ ఈ చిత్రానికి స్క్రీన్ ప్లే, డైలాగ్స్ అందించడంతో అంచనాలు రెట్టింపు అయ్యాయి. శుక్రవారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని థియేటర్లలో సందడి చేస్తోంది. అభిమానుల సందడితో సంబరాలు మొదలయ్యాయి. దానికి తగ్గట్టుగా ఓవర్సీస్ నుంచి మంచి టాక్ వచ్చింది. ఇది పూర్తి పవర్‌స్టార్ స్టంట్ అని, పవన్ నుండి అభిమానులు కోరుకునేవన్నీ సినిమాలో ఉన్నాయని అంటున్నారు. ఫస్ట్‌ఆఫ్‌లో పవర్ స్వాగ్ అభిమానులకు ఫుల్ మీల్స్ చెప్పారు. మరి నెటిజన్లు ఏం చెబుతున్నారో చూడాలి.

ఫస్ట్ హాఫ్ కామెడీతో పాటు పవన్ కళ్యాణ్ మ్యానరిజంతో పాటు ఓవరాల్ డీసెంట్ గా అలరిస్తోందనే వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి. పాత సినిమాల్లో ఆయన గెటప్‌లు, పాటలు అభిమానులను ఉర్రూతలూగిస్తున్నాయని అంటున్నారు. కానీ సెకండాఫ్ కాస్త ల్యాగ్ గా ఉందని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. పవన్ ఫ్యాన్స్ కోసమే అంటున్నారు కొందరు. ఎమోషనల్ సీన్స్ అంతగా ఆకట్టుకోలేదని అంటున్నారు. పాటలు, నేపథ్య సంగీతం మంచి మార్కులే పడుతున్నాయి. మామా అల్లుళ్ల బ్రోమాన్స్ బాగుందని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. సెకండాఫ్ చాలా స్లోగా సాగింది.

కొందరు ఫస్ట్‌ఆఫ్‌కి 3.25 రేటింగ్ ఇచ్చారు. డైలాగ్స్‌, స్క్రీన్‌ప్లే రసవత్తరంగా ఉన్నాయని అంటున్నారు. మామా అల్లుళ్ల కాంబో అద్భుతంగా ఉందని, ఇంటర్వెల్ బ్లాక్ కూడా సూపర్‌గా ఉందని అభిమానులు ఆనందిస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ మోడ్రన్ అల్ట్రా స్టైల్ అంటూ ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-28T09:55:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *