శివ నిర్వాణ: నేను ఎవరికీ అభిమానిని కాదు.. కానీ నేను ఆమె అభిమానిని..

నేను ఎవరికీ అభిమానిని అని ఎప్పుడూ చెప్పలేదు. కానీ దర్శకుడు శివ నిర్వాణ మాత్రం నేను సమంతకు వీరాభిమానిని అన్నారు. విజయ్ దేవరకొండ, సమంత హీరోహీరోయిన్లుగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘కుషి’. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ పతాకంపై నవీన్ యెర్నేని మరియు వై రవిశంకర్ నిర్మిస్తున్నారు, శివ నిర్వాణ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 1న పాన్ ఇండియాలో విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా మేకర్స్ మంగళవారం సాయంత్రం హైదరాబాద్‌లో గ్రాండ్‌గా సంగీత కచేరీని ఏర్పాటు చేశారు. ఈ సంగీత కచేరీలో గాయకులు జావేద్ అలీ, సిధ్ శ్రీరామ్, మంజుషా, చిన్మయి, సంగీత దర్శకుడు హేషమ్ అబ్దుల్ వహాబ్ ‘కుషి’ (కుషి మూవీ సాంగ్స్) చిత్రంలోని పాటలను ఆలపించారు. (కుషి సంగీత కచేరీ)

ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు శివ నిర్వాణ మాట్లాడుతూ.. ‘ఖుషి’ సినిమా చూసేందుకు థియేటర్లకు వెళ్లిన పెళ్లయిన జంటలు, పెళ్లికాని వారు, జీవితంలో పెళ్లి చేసుకోకూడదని భావించిన వారు.. ఇలా అందరూ తమ ప్రేమ జీవిత జ్ఞాపకాలను పంచుకుంటారు. ఈ సినిమా చూస్తున్నాను. ప్రేమగా కౌగిలించుకుంటారు. సినిమా మొత్తంలో విపిలవ్, ఆరాధ్య కాకుండా విజయ్, సమంత కనిపిస్తారు. ఇది కొత్త కథ అని చెప్పను, మలుపులు ఉంటాయి. కానీ అది మీ హృదయాన్ని తాకుతుంది. నాకు పెళ్లయి నాలుగేళ్లయింది. నేను నా భార్యతో ప్రేమలో, కోపంలో, సంతోషంలో, బాధలో ఉన్న క్షణాలన్నీ నాకు తెలియకుండానే ఈ సినిమాలో ప్రతిఫలించాయి. (కుషి సంగీత కచేరీలో శివ నిర్వాణ ప్రసంగం)

Kushi.jpg

‘ఖుషి’ నవ్వుతూ ఏడ్చేస్తుంది. థియేటర్ నుంచి బయటకు వచ్చాక మళ్లీ సినిమాకి వెళ్లాలనిపిస్తోంది. ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా ఫ్యామిలీ అంతా మా సినిమా చూడొచ్చు. సినిమా పూర్తయ్యాక నాది మంచి కుటుంబం అనిపించుకుంటుంది. ఈ కథను అనుకున్న విధంగా తెరకెక్కించడానికి విజయ్ మరియు సమంతలు నాకు దొరికిన రెండు వజ్రాలు. ‘అర్జున్‌రెడ్డి’ చూశాక విజయ్‌పై నాకున్న ప్రేమను ఈ సినిమాలో చూపించాను. నేను ఎవరికీ అభిమానిని అని చెప్పలేదు. అయితే సమంత మాత్రం తాను అభిమానిని అని చెప్పుకొచ్చింది. ‘ఖుషి’లో రెండున్నర గంటల ఎమోషన్‌, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ గ్యారెంటీ.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T16:39:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *