సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ : కావ్య పాపకు హెడ్ కోచ్ లారా నిర్ణయం సంచలనం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-19T18:40:51+05:30 IST

వచ్చే ఏడాది జట్టును క్లీన్‌ప్ చేయాలని సన్‌రైజర్స్ మేనేజ్‌మెంట్ భావిస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే ప్రధాన కోచ్ బ్రియాన్ లారాను తొలగిస్తారనే ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ వెస్టిండీస్ మాజీ స్టార్ క్రికెటర్ జట్టుకు మెరుగైన ఫలితాలు ఇవ్వడంలో విఫలమయ్యాడని సన్ రైజర్స్ యాజమాన్యం ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తోంది. ప్రధాన కోచ్ తో పాటు మరికొంత మంది ఆటగాళ్లను టార్గెట్ చేస్తే మంచి ఫలితాలు వస్తాయని కావ్య మారన్ భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ : కావ్య పాపకు హెడ్ కోచ్ లారా నిర్ణయం సంచలనం

ఐపీఎల్ (ఐపీఎల్)లో సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ (సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్) జట్టు గత కొన్నేళ్లుగా పేలవంగా ఉంది. ఈ ఏడాది మాత్రం పాయింట్ల పట్టికలో చివరి స్థానంలో నిలిచి విమర్శల పాలైంది. 14 మ్యాచ్‌ల్లో కేవలం నాలుగు విజయాలు సాధించింది. ముఖ్యంగా వేలంలో కోట్లు చెల్లించి కొనుగోలు చేసిన ఆటగాళ్ల ప్రదర్శన లేకపోవడం సన్ రైజర్స్ కు శాపంగా మారింది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ ఫ్రాంచైజీ ఓనర్ కావ్య మారన్ గురించి సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న మీమ్స్ మాములుగా లేవు. కావ్య పాపకు ఎలాంటి జట్టు కావాలో క్లారిటీ లేదని క్రికెట్ అభిమానులు విమర్శిస్తున్నారు. టీ20 క్రికెట్‌లో విఫలమైన ఆటగాళ్లను ఎలా తీసుకోవాలో కావ్య పాపానికి తెలియదన్న వ్యాఖ్యలు పోస్ట్ అవుతున్నాయి.

మరోవైపు వచ్చే ఏడాది జట్టును క్లీన్‌ప్ చేయాలని సన్‌రైజర్స్ మేనేజ్‌మెంట్ భావిస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే ప్రధాన కోచ్ బ్రియాన్ లారా (బ్రియాన్ లారా)ని తొలగించనున్నారు. ఈ వెస్టిండీస్ మాజీ స్టార్ క్రికెటర్ జట్టుకు మెరుగైన ఫలితాలు ఇవ్వడంలో విఫలమయ్యాడని సన్ రైజర్స్ యాజమాన్యం ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తోంది. ప్రధాన కోచ్ తో పాటు మరికొంత మంది ఆటగాళ్లను టార్గెట్ చేస్తే మంచి ఫలితాలు వస్తాయని కావ్య మారన్ భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. పాత టెస్టు, వన్డే తరహాలో లారా ఇలాంటి ఆటగాళ్లను జట్టులో ఆడిస్తున్నాడని యాజమాన్యం అభిప్రాయపడింది. చివరి జట్టు ఎంపికలో లారా ఎక్కువగా పాల్గొనడం పట్ల కెప్టెన్ మార్క్రామ్‌కు గతంలో ఉన్న అసంతృప్తిని జట్టు పరిగణనలోకి తీసుకుంది. ఈ నేపథ్యంలో లారా స్థానంలో భారత్‌కు చెందిన సీనియర్‌ రిటైర్డ్‌ క్రికెటర్‌ని ప్రధాన కోచ్‌గా నియమించాలని ఆమె నిర్ణయించుకున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది.

ఇది కూడా చదవండి: ఐసీసీ టెస్టు ర్యాంకింగ్స్‌: అగ్రస్థానంలో టీమిండియా స్పిన్‌ ద్వయం

వచ్చే ఏడాది సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ జట్టు నుంచి చాలా మంది ఆటగాళ్లు విడుదలవుతారనే ప్రచారం జరుగుతోంది. భారీ మొత్తంలో ఖర్చు చేసిన హ్యారీ బ్రూక్, మయాంక్ అగర్వాల్, ఐడెన్ మార్క్రమ్ వంటి ఆటగాళ్లను టార్గెట్ చేసేందుకు కావ్య మారన్ సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది. వీరి స్థానంలో ఇతర ఆటగాళ్లను వేలంలో కొనుగోలు చేయాలని నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు సమాచారం. కాగా, వార్నర్ లాంటి సీనియర్ ఆటగాళ్లను కోల్పోయి సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ జట్టు ప్రస్తుతం కష్టాలను ఎదుర్కొంటోంది. అంతేకాకుండా టామ్ మూడీ తర్వాత కోచ్‌గా వచ్చిన బ్రియాన్ లారా కూడా మెరుగైన ఫలితాలు తీసుకురావడంలో విఫలమవుతున్నాడు. గత రెండేళ్లుగా పాయింట్ల పట్టికలో అట్టడుగున నిలిచిన జట్టు ఎంపికపై మాజీ క్రికెటర్లు, క్రికెట్ విశ్లేషకులు విమర్శలు గుప్పిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-19T18:53:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *