పవన్ కళ్యాణ్: ఊర్వశి రౌతేల పవన్ కళ్యాణ్ గురించి తప్పును సరిదిద్దారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-29T12:23:58+05:30 IST

బాలీవుడ్ నుంచి వచ్చిన నటీనటులకు తెలుగు ఎందుకు రాదని, భాష తెలియకపోయినా ఇక్కడ నటిస్తున్నారని, కనీసం తెలుగు రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులు ఎవరో కూడా తెలియదని నెటిజన్లు ఊర్వశి రౌతేలాను ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్: ఊర్వశి రౌతేల పవన్ కళ్యాణ్ గురించి తప్పును సరిదిద్దారు

ఊర్వశి రౌటేలా

ఇప్పుడు టాలీవుడ్‌లో అన్ని సినిమాల్లో స్పెషల్ సాంగ్స్‌లో నటిస్తోంది మరియు ఆమె మరెవరో కాదు బాలీవుడ్ నుండి ఊర్వశి రౌతేలా. ఊర్వశి రౌతేలా చిరంజీవితో కలిసి ‘వాల్టేర్ వీరయ్య’లో ఓ స్పెషల్ సాంగ్‌లో నటించగా, ఇప్పుడు చిరంజీవి సోదరుడు పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన ‘బ్రో’ సినిమాలో కూడా ఓ స్పెషల్ సాంగ్‌లో నటించింది. #BroTheAvatar మరియు అనేక తెలుగు సినిమాలు ఇప్పుడు ఆమెను ప్రత్యేక పాటగా తీసుకువస్తున్నాయి.

ముంబైకి చెందిన ఊర్వశి రౌతేలాకు ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి ఎవరో సరిగ్గా తెలియడం లేదు, ఆమె బృందం ఆమెకు సరైన సమాచారం ఇవ్వడం లేదు. మూడు రోజుల క్రితం ‘బ్రో’ #BroPreRelease ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి ఊర్వశి రౌతేలా కూడా వచ్చారు. ఈ సినిమాలో నటించినందుకు ఊర్వశి రౌతేలాకు పవన్ కళ్యాణ్ అందరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

ఊర్వశిరౌటేలా-bro1.jpg

ఊర్వశి రౌతేలాకు సోషల్ మీడియాలో మంచి ఫాలోయింగ్ ఉంది. ఆమె పవన్ కళ్యాణ్ మరియు సాయి ధరమ్ తేజ్‌లతో కలిసి ఉన్న ఫోటోను షేర్ చేసింది మరియు ఆ ట్వీట్‌లో పవన్ కళ్యాణ్‌ను ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి అని సంబోధించింది. ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి పవన్ కళ్యాణ్ తో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోవడం చాలా సంతోషంగా ఉంది అంటూ ట్వీట్ చేసింది. మిగతా నెటిజన్లందరూ ఆమెను ట్రోల్ చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి ఎవరో కూడా మీకు తెలుసా?

ఇలా అందరూ ట్రోల్ చేస్తుంటే ఊర్వశి రౌతేలాకి తెలిసిపోయింది. తన తప్పును సరిదిద్దుకోవాలని భావించిన ఆమె వెంటనే ‘ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి’ అనే పదాలను తొలగించి సరిగ్గా రీ ట్వీట్ చేసింది. నెటిజన్లు కూడా దానిని వదల్లేదు, ఇది చాలా ట్రోల్ చేయబడింది. ఏదైనా ట్వీట్ చేసేటప్పుడు టీమ్‌ని అడగాలి లేదా తెలుసుకోవాలి. ఆమె అలా ఎలా ట్వీట్ చేస్తుందని సోషల్ మీడియాలో ప్రశ్నిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-29T12:23:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *