Celebs Wishes To Pawan: జన్హిత్ టార్గెట్.. వారి ప్రేమే అంతం..!

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ (పవన్ కళ్యాణ్)కి సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఆయన సోదరుడు చిరంజీవి (చిరంజీవి విషెస్) ప్రత్యేకంగా ట్వీట్ చేసి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. “డియర్ కళ్యాణ్ బాబూ.. జనహితమే లక్ష్యం.. వారి ప్రేమ నిరంతరం సాగే మీ ప్రయాణంలో మీ ఆశయాలు నెరవేరాలని ఆశిస్తూ, ఆశీర్వదిస్తున్నాను. ఉన్నతమైన భావాలు, గొప్ప ఆశయాలు కలిగిన ఈ జనహృదయ సేనకి నేను నా తమ్ముడిని అయినందుకు గర్విస్తున్నాను. ’ అని చిరంజీవి ట్విట్టర్‌లో పేర్కొన్నారు. ఆయనతో పాటు అల్లు అర్జున్, తారక్ ఫ్యాన్స్ పేజీలు కూడా పవన్‌కు శుభాకాంక్షలు వెల్లువెత్తాయి. రవితేజతో పాటు సంపత్ నంది, వెన్నెల కిషోర్, బ్రహ్మాజీ, సాగర్ కె చంద్ర, నిర్మాణ సంస్థలు పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్, శ్రేష్ట్ మూవీస్, డివివి ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్,

దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ పవన్ కళ్యాణ్ కు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ ‘ఈసారి పర్ఫార్మెన్స్ బాగోలేదు’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు. (హరీష్ శంకర్)

“అతను తమ్ముడు!

అభిమానులకు అతనే ఖుషీ!

కోపంగా ఉన్నవారికి అతడే గబ్బర్ సింగ్!

అత్తగారింటికి దారి వెతుక్కునే యువతకు బాటలు వేసేది బంగారం.

అతనే పవన్ కళ్యాణ్!

పవన్ కళ్యాణ్ గారికి జన్మదిన శుభాకాంక్షలు అంటూ పరుచూరి గోపాలకృష్ణ ట్వీట్ చేశారు.

“ఒక నటుడి పెర్ఫార్మెన్స్ బాగుంటే.. అతని సినిమాలను కూడా చూసి మెచ్చుకుంటారు.. అంతకంటే గొప్పది ఏదైనా ఉంటే గుండెల్లో గుడి కట్టి పూజిస్తారు.. పవన్ కళ్యాణ్ గారికి నా హృదయపూర్వక జన్మదిన శుభాకాంక్షలు. అలాంటి పూజలు అందుకుంటూనే మానవ సేవే మాధవ సేవ అని నమ్మే జనసేన పవర్ స్టార్.

– గోపీ మోహన్

పవన్ కళ్యాణ్ పై విమర్శలు గుప్పించారు రాంగోపాల్ వర్మ పవన్‌కి కూడా శుభాకాంక్షలు… ‘OG’ యొక్క గ్లింప్స్ అద్భుతంగా ఉన్నాయి మరియు ఇది పవన్ కళ్యాణ్ ట్రైలర్‌లలో ఉత్తమమైనది.

‘‘నిన్ను చూసినప్పుడల్లా చెబుతోంది – ‘‘మనపై ఆరాధన తనంతట తానుగా రావాలి. మనకు చేతనైనంత సంపాదించాలి. ఎందుకంటే అలా పుట్టిన ప్రేమ, అభిమానులు ఎప్పటికీ మనతోనే ఉంటారు. మీ ఆశయం నెరవేరాలి సార్. మెరుగైన సమాజం కోసం మీరు చేస్తున్న యుద్ధంలో విజయం సాధించాలి. ప్రజలు విజయగర్వంతో గర్జించాలి.

– అబ్బూరి రవి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-02T14:11:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *