నిఖిల్: ఆ సినిమాకు రిపేర్లు మొదలయ్యాయి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-15T20:38:36+05:30 IST

రీసెంట్ గా నిఖిల్ కి ‘కార్తికేయ 2’ సినిమా హిట్ కాలేదు. తెలుగులో హిట్ అయితే చాలు, బాలీవుడ్ వెర్షన్ ఎత్తేసిన నిర్మాతలకు పెద్ద షాక్ తగిలింది.

నిఖిల్: ఆ సినిమాకు రిపేర్లు మొదలయ్యాయి!

రీసెంట్ గా నిఖిల్ కి ‘కార్తికేయ 2’ సినిమా హిట్ కాలేదు. తెలుగులో హిట్ అయితే చాలు, బాలీవుడ్ వెర్షన్ ఎత్తేసిన నిర్మాతలకు పెద్ద షాక్ తగిలింది. అదెలా అంటే.. ఫస్ట్ పార్ట్ ‘కార్తికేయ’లో కథకు బిగినింగ్ ఏమైనా ఉందా అని బాలీవుడ్ జనాలు యూట్యూబ్‌లో దాని డబ్బింగ్ వెర్షన్ ‘ఏక్ అజీబ్ దస్తాన్ షాపిత్’ (ఏక్ అజీబ్ దస్తాన్ షాపిత్) చూస్తున్నారు. ఆరు నెలల క్రితం పోస్ట్ చేస్తే ఇప్పుడు 8 మిలియన్ వ్యూస్ వచ్చాయి. ఇప్పుడు దాని సూపర్ హిట్ ఎఫెక్ట్ నిఖిల్ తదుపరి చిత్రం ’18 పేజీలు (18 పేజీలు) పై’ ఒక రేంజ్ లో పడిపోయింది.

గీతా ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై ‘కుమారి 21 ఎఫ్’ ఫేమ్ సూర్యప్రతాప్ పల్నాటి దర్శకత్వంలో సుకుమార్ రచన. ఇందులో కూడా అనుపమ పరమేశ్వరన్ కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఇప్పుడు ‘18 పేజీలు’ సినిమాలో కొన్ని కీలక మార్పులు చేస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఆ క్రమంలో కొన్ని కీలక మార్పులు చేయాలని మేకర్స్ నిర్ణయించుకున్నారు. ఎప్పుడైనా పూర్తయిన ఫైనల్ కట్‌ని సుకుమార్‌కి చూపిస్తే, అతను నోరు మెదపలేడు. దాంతో అవసరం మేరకు రీషూట్ చేసేందుకు నిఖిల్ నుంచి గ్రీన్ సిగ్నల్ కూడా అందింది.

ఇప్పుడు ‘కార్తికేయ 2′ విజయాన్ని నిఖిల్ నిలబెట్టుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది. ఇప్పటి వరకు ’18 పేజీలు’ చిత్రానికి సంబంధించి ఎలాంటి అప్‌డేట్‌లు ఇవ్వలేదు. కనీసం ట్రైలర్‌ను ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారనే దానిపై కూడా క్లారిటీ లేదు. ఇటీవల విడుదలైన ‘కార్తికేయ 2′ సినిమా గురించి కూడా నిఖిల్ మాట్లాడుతున్నాడు కానీ తాజా చిత్రం ’18 పేజీలు’ గురించి మాట్లాడటం లేదు. రీషూట్‌లు జరుగుతున్న మాట నిజమైతే.. ‘18 పేజీలు’ సినిమా ఇప్పట్లో విడుదలయ్యేది లేదని కచ్చితంగా చెప్పవచ్చు. నిజానికి బన్నీ వాసు నిర్మాణంలో వస్తున్న సినిమాలు వరుసగా పరాజయం పాలవుతున్నాయి. అందుకే ‘18 పేజీలు’ సినిమా విషయంలో జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నట్లు అర్థమవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-15T20:38:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *