పవన్ కళ్యాణ్: జాబితాలో మరో సినిమా

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-12-16T17:52:53+05:30 IST

టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోల్లో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఒకరు. చివరగా ‘భీమ్లా నాయక్’లో నటించారు. ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలన విజయం సాధించింది. భారీ వసూళ్లను రాబట్టింది.

పవన్ కళ్యాణ్: జాబితాలో మరో సినిమా

టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోల్లో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఒకరు. చివరగా ‘భీమ్లా నాయక్’లో నటించారు. ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలన విజయం సాధించింది. భారీ వసూళ్లను రాబట్టింది. పవన్ ప్రస్తుతం ‘హరి హర వీర మల్లు’ చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. పీరియాడికల్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. ఇది పాన్ ఇండియా అవుతుంది. ఈ సినిమాలో పవర్ స్టార్ బందిపోటుగా నటిస్తున్నాడు. నిధి అగర్వాల్ కథానాయికగా నటిస్తోంది. బాబీ డియోల్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ పూర్తి కాకముందే పవన్ కళ్యాణ్ రెండు సినిమాలను ప్రకటించారు. తాజాగా ఆయన మరో ప్రాజెక్టుకు కూడా ఓకే చెప్పినట్లు ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

కొన్ని రోజుల క్రితం పవర్ స్టార్ సుజిత్ తో సినిమా చేస్తానని చెప్పాడు. అధికారిక ప్రకటన కూడా వెలువడింది. ఈ సినిమాలో గ్యాంగ్‌స్టర్‌ పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. జపనీస్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో ఈ సినిమా రూపొందనుంది. ఇప్పటికే హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ సినిమాలో నటించేందుకు అంగీకరించాడు. ఈ ప్రాజెక్ట్ ఇప్పటికే పూజా కార్యక్రమాలను నిర్వహించింది. ఈ సినిమాల షూటింగ్ ప్రారంభించే ముందు మరో విషయం అంగీకరించాలని సై అన్నారు. ‘వినోదయ సీతం’ రీమేక్‌లో నటించేందుకు సిద్ధమైనట్లు సమాచారం. వచ్చే ఏడాది జనవరి నుంచి ఈ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని తెలుస్తోంది. ఈ ప్రాజెక్ట్ ఆగిపోయిందని గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. అయితే ప్రస్తుత సమాచారం ప్రకారం త్వరలోనే ఈ సినిమా పట్టాలు ఎక్కే అవకాశం ఉంది. ఈ సినిమాలో సాయి ధరమ్ తేజ్ ఓ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ ద్వారా ఉత్పత్తి చేయబడింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-16T17:52:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *