భగవంత కేసరి: గీ చీరల దసరా ఆయుధపూజతో ఘాటుగా ఉంటుంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-22T16:03:42+05:30 IST

మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ, దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’. షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో ప్రముఖ నటీనటులు నటిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్. దసరా సెలవుల్లో ప్రేక్షకులను అలరించేందుకు ఈ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 19న విడుదల చేయనున్నారు.

భగవంత కేసరి: గీ చీరల దసరా ఆయుధపూజతో ఘాటుగా ఉంటుంది

భగవంత్ కేసరిలో నందమూరి బాలకృష్ణ

మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ (నందమూరి బాలకృష్ణ), దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి (అనిల్ రావిపూడి) కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’ (భగవంత్ కేసరి). షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ప్రముఖ నటీనటులు నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి మేకర్స్ ఎప్పటికప్పుడు అప్‌డేట్‌లు ఇస్తూ బ్యాక్ టు బ్యాక్ ట్రీట్‌లు ఇస్తున్నారు. టైటిల్ విడుదలైన తర్వాత, టీజర్‌తో పాటు ఇప్పటికే విడుదలైన ప్రధాన తారాగణం ఫస్ట్ లుక్‌లు చాలా అలరించాయి. ప్రస్తుతం శరవేగంగా చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించి మరో భారీ అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్.

‘ఆయుధ పూజా గీసారి దసరా జోర్‌దారుంటది’ అంటూ ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తూ పవర్‌ఫుల్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ ముసురు సాలిలో అందరిలో ఫైర్ క్రియేట్ చేసేలా ‘భగవంత్ కేసరి’ నుంచి ఓ అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేస్తున్నామని ముందుగా ప్రకటించిన మేకర్స్.. వారు చెప్పినట్లుగానే ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు నందమూరి అభిమానులు. దసరా సెలవుల్లో ప్రేక్షకులను అలరించేందుకు ‘భగవంత్ కేసరి’ సిద్ధమైంది. మేకర్స్ ప్రకటించినట్లుగా, ఈ చిత్రం అక్టోబర్ 19 న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. గురువారం విడుదల మరియు లాంగ్ దసరా సెలవులు ఈ చిత్రానికి పెద్ద అడ్వాంటేజ్ కానున్నాయి. (భగవంత్ కేసరి విడుదల తేదీ)

భగవంత్.jpg

ఇక ఈ రిలీజ్ డేట్ పోస్టర్ లో బాలకృష్ణ నడిచే అగ్నిపర్వతంలా ఉన్నాడు. రెండు చేతుల్లో రెండు తుపాకులు పట్టుకుని భీకరంగా నడుస్తున్నారు. యూనిక్ కాన్సెప్ట్‌తో రూపొందిన ఈ సినిమాలోని హై యాక్షన్‌కి ప్రతీకగా ఈ పోస్టర్ ఉంది. అనిల్ రావిపూడి మార్క్ ఎంటర్ టైన్ మెంట్, ఫ్యామిలీ ఎమోషన్స్ ఎలా ఉన్నా.. ఈ దసరాకి బాలయ్య ధూమ్ ధామ్ ఓ రేంజ్ లో ఫిక్స్ అయిపోవచ్చు. ఈ చిత్రంలో బాలయ్య సరసన కాజల్ అగర్వాల్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తుండగా, టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ విలన్ పాత్రలో నటిస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T16:03:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *