బుచ్చి బాబు సాన : బాధ్యత పెరిగింది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-25T17:12:06+05:30 IST

దర్శకుడిగా బుచ్చిబాబు సానా తొలి సినిమా ‘ఉప్పెన’తోనే బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్నాడు. మొదటి దశలో రూ. 100 కోట్లు కొల్లగొట్టి తమ సత్తా చాటారు. ఇప్పుడు ఆయనకు మరో అరుదైన గౌరవం దక్కింది. ఆయన దర్శకత్వం వహించిన తొలి చిత్రం ఉత్తమ ప్రాంతీయ చిత్రంగా జాతీయ అవార్డును గెలుచుకుంది.

బుచ్చి బాబు సాన : బాధ్యత పెరిగింది.

దర్శకుడిగా బుచ్చిబాబు సానా తొలి సినిమా ‘ఉప్పెన’తోనే బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్నాడు. మొదటి దశలో రూ. 100 కోట్లు కొల్లగొట్టి తమ సత్తా చాటారు. ఇప్పుడు ఆయనకు మరో అరుదైన గౌరవం దక్కింది. ఆయన దర్శకత్వం వహించిన మొదటి చిత్రం ఉత్తమ ప్రాంతీయ చిత్రంగా జాతీయ అవార్డును గెలుచుకుంది. ఈ నేపథ్యంలో బుచ్చిబాబు ఆసక్తికర విషయాలు తెలిపారు. (జాతీయ అవార్డు)

తొలి సినిమాతోనే వంద కోట్ల క్లబ్‌లో చేరి ఇప్పుడు జాతీయ అవార్డును అందుకోవడం ఆనందంగా ఉంది. ఈ ఆనందాన్ని మాటల్లో ఎలా వర్ణించాలో తెలియడం లేదు. నోటి మాట రావడం లేదు. జీవితంలో రిస్క్ తీసుకుంటే ఏదైనా సాధించవచ్చు అంటారు. అది ఈ సినిమాతో వచ్చిందని అనుకుంటున్నాను. ఎందుకంటే ఇది ఎవరూ రాయని కథ. ముఖ్యంగా క్లైమాక్స్ చాలా ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది. అది అందరికీ నచ్చింది. ఈ సినిమా ఇప్పటికే ఎన్నో అవార్డులను అందుకుంది. జాతీయ అవార్డు రావడంతో లతా అవార్డుల పరంపర పూర్తయినట్లే. అవార్డులను దృష్టిలో పెట్టుకుని సినిమా చేయలేదు. ఈ కథ చెప్పిన తర్వాత చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. ‘ఈ సినిమా మీకు ఎన్నో అవార్డులు తెచ్చిపెడుతుంది. జాతీయ అవార్డు కూడా వస్తుందని అన్నారు. మా టీచర్‌ సుకుమార్‌ కూడా అదే చెప్పారు. ఈరోజు వారి మాటలు నిజమయ్యాయి. నా తొలి ప్రయత్నాన్ని ప్రేక్షకులు మెచ్చి వంద కోట్లు వసూలు చేశారు. తర్వాత ఏం జరిగింది బోనస్. జాతీయ అవార్డుతో నాపై మరింత బాధ్యత పెరిగింది.

తల్లిదండ్రులకు ఉపాధ్యాయులకు అంకితం..

జాతీయ అవార్డు గురించి తెలియగానే అమ్మ మాట్లాడుతూ.. ‘నాకు ఓ రకమైన అవార్డు వచ్చింది. నిజానికి ఆమెకు వీటి గురించి పెద్దగా తెలియదు. ఇది దేశంలోనే అతిపెద్ద అవార్డు అని అమ్మ వివరించారు. ఈ అవార్డును నా తల్లిదండ్రులకు, నా గురువు సుకుమార్‌కు అంకితమిస్తున్నాను.

చరణ్‌తో రా, పల్లెటూరు

ప్రతి సినిమా మొదటి సినిమాలా తీయాలని మా గురువు సుకుమార్ దగ్గర నేర్చుకున్నాను. ఈ అవార్డుతో, నేను మరింత సన్నిహితంగా పనిచేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను. రామ్ చరణ్‌తో నా తదుపరి చిత్రం చాలా పచ్చిగా మరియు పల్లెటూరిగా ఉంటుంది. స్క్రిప్ట్ పనులు పూర్తయ్యాయి. డిసెంబర్, జనవరి మధ్యలో షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-25T17:12:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *