యాంకర్ సుమ -రాజీవ్ కనకాల: చాలా ప్రయోగాలు చేస్తే… వార్త ఆగిపోతుంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-22T20:50:01+05:30 IST

టీవీ స్టార్ యాంకర్ సుమ, రాజీవ్ కనకాల విడాకులు తీసుకున్నట్లు గత రెండేళ్లుగా వార్తలు హల్‌చల్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే! సంపాదన విషయంలో ఇద్దరి మధ్య విభేదాలు వచ్చినట్లు పుకార్లు షికార్లు చేశాయి. అలాంటిదేమీ లేదని ఈ జంట చాలా సందర్భాల్లో చెప్పినా గాసిప్స్ ఆగలేదు.

యాంకర్ సుమ -రాజీవ్ కనకాల: చాలా ప్రయోగాలు చేస్తే... వార్త ఆగిపోతుంది!

బుల్లితెర స్టార్ యాంకర్ సుమ, రాజీవ్ కనకాల విడాకులు తీసుకుంటున్నారని గత రెండేళ్లుగా వార్తలు హల్‌చల్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే! సంపాదన విషయంలో ఇద్దరి మధ్య విభేదాలు వచ్చినట్లు పుకార్లు షికార్లు చేశాయి. అలాంటిదేమీ లేదని ఈ జంట చాలా సందర్భాల్లో చెప్పినా గాసిప్స్ ఆగలేదు. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో రాజీవ్ కనకాల తన వైవాహిక జీవితం గురించి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పారు.

“కనకాల, విడాకుల మధ్య మనస్పర్థలు వచ్చాయని వచ్చిన వార్తలను చూసి సుమ-రాజీవ్ చాలా భయపడ్డారు.. కానీ సుమ అసలు పట్టించుకోవడం లేదు (విడాకులపై రాజీవ్ వ్యాఖ్యలు) కాస్త ఆలోచించాను.. ఈ వార్త చూసి గ్రామాల్లో మా నాన్నగారు. మరియు విదేశాల్లోని స్నేహితులు ఫోన్ చేసి అడిగారు.మేం బాగానే ఉన్నామని.. 23 ఏళ్ల మా వైవాహిక జీవితం హ్యాపీగా ఉంది..అయితే ఏదో ఒక మూల నుంచి ఈ వార్త టార్చర్ చేస్తూనే ఉంది.అప్పట్లో ఓ ఐడియాతో కలిసి రీల్స్‌ తయారు చేశాం. నేను సుమ షోలకు వెళ్లేవాడిని.. అయినా కూడా కలుస్తున్నారనే టాక్ జనాల్లో ఉంటుంది.. ఆ రీళ్ల వల్ల ఆ మచ్చ కాస్త మాయమైంది.. ఈ మధ్యనే సుమ అమెరికా వెళ్లింది.. వచ్చాక ఇద్దరం చేశాం. a reel.ఇది వైరల్ అవ్వడంతో జనాలకు మేము డేటింగ్ చేస్తున్నామని తెలిసింది.దాదాపు నాలుగేళ్లుగా ఇదే గొడవ.ఈ మధ్య కాస్త తగ్గింది.కానీ ఫేక్ న్యూస్ వల్ల పిల్లలు స్కూల్లో ఇబ్బంది పడుతున్నారు.అదే బాధ. దీని గురించి నేను కంగారు పడ్డాను కానీ సుమ చాలా తేలిగ్గా ఉంది.అతన్ని చూసి నేనూ అలాంటివి లెక్కపెట్టడం మానేశాను.మేమిద్దరం మా ఇండివిడ్యువల్. మా వృత్తి జీవితంలో చాలా సంతోషంగా ఉన్నాం’’ అని రాజీవ్ చెప్పారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T20:50:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *