డబుల్ ఇస్మార్ట్: ఈ సినిమాకి సంజయ్ దత్ రెమ్యూనరేషన్ ఎంతో తెలిస్తే షాక్ అవుతారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-02T14:34:32+05:30 IST

ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటుడు సంజయ్ దత్ ‘డబుల్ స్మార్ట్’ సినిమాలో విలన్‌గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా కోసం 60 రోజులు వర్క్ చేస్తాడని, ఈ రెండు నెలలకు ఎంత పారితోషికం తీసుకుంటున్నాడో తెలుసా?

డబుల్ ఇస్మార్ట్: ఈ సినిమాకి సంజయ్ దత్ రెమ్యూనరేషన్ ఎంతో తెలిస్తే షాక్ అవుతారు

సంజయ్ దత్

బాలీవుడ్ నటుడు సంజయ్ దత్ ఇప్పుడు పూరీ జగన్నాధ్, రామ్ పోతినేని కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కుతున్న ‘డబుల్స్మార్ట్’ సినిమాలో మెయిన్ విలన్‌గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో ఓ ఫైట్ సీన్ కూడా చిత్రీకరించారు. అయితే ఈ సినిమాలో విలన్ గా నటించినందుకు సంజయ్ దత్ ఎంత పారితోషికం తీసుకుంటున్నాడో తెలుసా? అదేంటో తెలిస్తే షాక్ అవ్వక తప్పదు.

తాజాగా ఆయన పుట్టినరోజు సందర్భంగా సినిమా నుంచి ఆయన పోస్టర్‌ను కూడా విడుదల చేశారు. అది కూడా వైరల్ అయింది. అయితే ఈ సినిమాలో విలన్‌గా సంజయ్ దత్‌ని సంప్రదించి ఎంపిక చేశారు. ఆ పాత్ర కోసం మరెవరినీ ఆలోచించలేదు అందుకే మేకర్స్ సంజయ్‌ని తీసుకున్నారు.

sanjaydutt3.jpg

ఐతే ఈ సినిమాలో విలన్ పాత్రలో నటించినందుకు సంజయ్ దత్ కి ఇచ్చిన రెమ్యూనరేషన్ అక్షరాలా రూ.15 కోట్లు (సంజయ్ దత్ రెమ్యూనరేషన్ గా రూ. 15 కోట్లు). ఈ సినిమా కోసం రెండు నెలలు అంటే 60 రోజులు డేట్స్ ఇస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ 60 రోజులకు గాను సంజయ్ దత్ 15 కోట్ల రూపాయల రెమ్యునరేషన్ చాలా ఎక్కువగా తీసుకుంటున్నాడట. అంటే రోజుకు 25 లక్షల రూపాయలు. ఈ మధ్య కాలంలో ఏ నటుడూ ఇంత పారితోషికం తీసుకోని సంగతి తెలిసిందే.

ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించడంతో పాటు నిర్మాతగా కూడా పూరి జగన్నాథ్ వ్యవహరిస్తున్నారు. పూరీ కనెక్ట్స్ బ్యానర్‌పై ఛార్మి కౌర్‌తో కలిసి ఆయన ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. విష్ణురెడ్డి సీఎంగా వ్యవహరిస్తున్నారు. హాలీవుడ్ సినిమాటోగ్రాఫర్ జియాని జియానెల్లి ఈ ఫైట్ సీన్ కోసం పనిచేస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని మార్చి 8, 2024న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో పాన్ ఇండియాలో విడుదల చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు. పూరీ, రామ్ పోతినేని కాంబినేషన్‌లో ‘ఇస్మార్ట్ శంకర్’ సినిమా తెరకెక్కిన సంగతి తెలిసిందే. ముందుగా #ఇస్మార్ట్ శంకర్.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-02T14:34:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *