విఘ్నేష్ శివన్: నయనతార భర్తకు ఎల్ఐసీ నోటీసు.. కారణం!

ప్రముఖ నటి నయనతార భర్త, సినీ దర్శకుడు విఘ్నేష్ శివన్‌లకు లైఫ్ ఇన్సూరెన్స్ కంపెనీ ఆఫ్ ఇండియా (ఎల్‌ఐసి) నోటీసులు జారీ చేసింది. ఈ నోటీసులు అందిన వారం రోజుల్లో వివరణ ఇస్తామని తెలిపింది. అయితే ఎల్‌ఐసీ విఘ్నేష్ శివన్‌కు నోటీసులు జారీ చేయడం వెనుక ఓ కారణం ఉంది. బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ “లవ్ టుడే” ఫేమ్ ప్రదీప్ రంగనాథన్ హీరోగా “LIC” (లవ్ ఇన్సూరెన్స్ కార్పొరేషన్) టైటిల్ తో విఘ్నేష్ శివన్ కొత్త చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నారు. సెవెన్ స్క్రీన్ స్టూడియోస్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనుంది. అయితే ఈ టైటిల్ పై మొదటి నుంచి వివాదం నెలకొంది.

ఈ టైటిల్ తమదేనని ఇప్పటికే దర్శకుడు ఎస్ఎస్ కుమార్ ప్రకటించి నిర్మాతల మండలి దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. ఇప్పుడు ఈ టైటిల్‌పై లైఫ్ ఇన్సూరెన్స్ కంపెనీ ఆఫ్ ఇండియా కూడా అభ్యంతరం వ్యక్తం చేసింది. ‘ఎల్‌ఐసీ’ అనేది తమ కంపెనీ రిజిస్టర్డ్ పేరు అని, ఈ పేరును ఇతరులు ఉపయోగించడం చట్ట విరుద్ధమని దర్శక, నిర్మాతలకు నోటీసులు జారీ చేసింది. ఈ నోటీసుకు 7 రోజుల్లోగా సమాధానం ఇవ్వకపోతే చట్ట ప్రకారం చర్యలు తీసుకుంటామని పేర్కొంది. దీనికి ప్రత్యామ్నాయ టైటిల్ కోసం నిర్మాణ సంస్థ వెతుకుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. (LIC వివాదం)

LIC.jpg

2022లో విజయ్ సేతుపతి, నయనతార, సమంతల కాంబినేషన్‌లో విఘ్నేష్ శివన్ ‘కతువాకుల బిడే కాదల్’ అనే చిత్రాన్ని రూపొందించారు. ఆ సినిమా తర్వాత మళ్లీ ఏ సినిమాకు దర్శకత్వం వహించలేదు. కొంత గ్యాప్ తర్వాత ప్రదీప్ రంగనాథన్ తో “LIC” (లవ్ ఇన్సూరెన్స్ కార్పొరేషన్) సినిమాని డైరెక్ట్ చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్న సమయంలో ఈ సినిమా టైటిల్ కాస్త వివాదాస్పదమైంది. ఇప్పుడు ఈ టైటిల్ ని మార్చి ఈ వివాదానికి ఫుల్ స్టాప్ పెట్టే ఆలోచనలో విఘ్నేష్ శివన్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నన్ను క్షమించు స్వామీ… కెప్టెన్ సమాధి వద్ద హీరో విశాల్ భావోద్వేగం

****************************

*గుంటూరు కారం: ‘మావా ఎంతయానా’.. లిరికల్ సాంగ్

****************************

*విజయ్ సేతుపతి: హిందీ నేర్చుకోవద్దని ఎవరూ చెప్పలేదు

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 02:11 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *