జగదీప్ ధన్‌ఖర్డ్: మోదీని రక్షించాల్సిన అవసరం నాకు లేదు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-04T03:23:21+05:30 IST

ప్రధాని మోదీని వెనకేసుకొస్తున్నారంటూ కాంగ్రెస్ చీఫ్ మల్లికార్జన్ ఖర్గే చేసిన విమర్శలపై రాజ్యసభ చైర్మన్ జగదీప్ ధన్‌ఖడ్ మండిపడ్డారు. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గుర్తింపు తెచ్చుకుని రెండుసార్లు ఎన్నికల్లో గెలిచిన వ్యక్తిని కాపాడుకోవాల్సిన అవసరం తనకు లేదని గురువారం రాజ్యసభలో ధన్‌ఖడ్ అన్నారు.

జగదీప్ ధన్‌ఖర్డ్: మోదీని రక్షించాల్సిన అవసరం నాకు లేదు

కాంగ్రెస్ విమర్శలపై రాజ్యసభ ఛైర్మన్ ధనఖడ్

ధన్‌ఖడ్‌కు కోపం వచ్చిందని కాంగ్రెస్ చీఫ్ ఖర్గే అన్నారు

న్యూఢిల్లీ, ఆగస్టు 3: ప్రధాని మోదీని వెనకేసుకొస్తున్నారంటూ కాంగ్రెస్ చీఫ్ మల్లికార్జన్ ఖర్గే చేసిన విమర్శలపై రాజ్యసభ చైర్మన్ జగదీప్ ధన్‌ఖడ్ మండిపడ్డారు. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గుర్తింపు తెచ్చుకుని రెండుసార్లు ఎన్నికల్లో గెలిచిన వ్యక్తిని కాపాడుకోవాల్సిన అవసరం తనకు లేదని గురువారం రాజ్యసభలో ధన్‌ఖడ్ అన్నారు. తనకు రాజకీయాలతో సంబంధం లేదన్నారు. ముందుగా మణిపూర్ అంశంపై రూల్ 267 కింద చర్చకు ప్రభుత్వం అంగీకరించడం లేదని ఖర్గే విమర్శించారు. ఈ సందర్భంగా ఖర్గే, ధంఖడ్ మధ్య జరిగిన సంభాషణ సభలో నవ్వులు పూయించింది. ‘రూల్ 267 కింద చర్చ జరగాలంటే కారణం ఉండాలి.. కారణం చెప్పాం. ‘నిన్న మీకు కోపం వచ్చి ఉండవచ్చు’ అని ఖర్గే ధన్‌ఖడ్‌తో వ్యాఖ్యానించడంతో ఎంపీలు నవ్వుకున్నారు. ధనఖడ్ కూడా నవ్వుతూ తనకు పెళ్లయి 45 ఏళ్లు అయిందని, తనకు కోపం లేదని సమాధానం ఇవ్వడంతో సభ మళ్లీ నవ్వుల పాలైంది.

బిర్లా అవుట్‌గోయింగ్ స్పీకర్

సభ గౌరవాన్ని కాపాడేలా పార్లమెంటు సభ్యులు ప్రవర్తించే వరకు సభకు హాజరు కాబోనని ప్రకటించిన లోక్ సభ స్పీకర్ ఓం బిర్లా ఎట్టకేలకు సభకు హాజరయ్యారు. కాంగ్రెస్ నేత అధిర్ రంజన్ చౌదరి, వివిధ పార్టీలకు చెందిన విపక్ష సభ్యులతో కలిసి గురువారం స్పీకర్ ఛాంబర్‌కు వెళ్లి సభలో తాము బాగానే నడుచుకుంటామని హామీ ఇచ్చారు. గురువారం భోజన విరామం అనంతరం ఓం బిర్లా సభకు అధ్యక్షత వహించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-04T03:23:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *